ดู: 20701|ตอบกลับ: 121
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เมื่อพระเอกเเห่งโลกของการ์ตูนตาหวาน หลุดออกมาโลกของความเป็นจริง

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆว่าเค้าจะกลายเป็นคนที่หล่อมากกกกกก  หรือ เเปลกประหลาดกว่าคนทั่วไป ^^

ฮฮฮ3.2.JPG (25.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 78)

ฮฮฮ2.jpg (124.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 34)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่าจะหล่อแบบแปลกๆ ครับ

แต่เคยเห็นคนที่หล่อกว่านี้มาแล้ว....

น้องหนึ่งดั้งโด่ง ไงครับ
เค้าคือไครอ่อครับห้าๆ
ใช่ๆเค๊าเป็นใครคล้ายกวาๆเรย
เหมือนการ์ตูนจิงๆ

แต่ดูแปลกๆ
อยากได้ปากแบบคนแรกอ่า สวยยยยยยยยยยย
หน้าดูหลอกๆนะครับผมว่า
แต่โดยรวมแล้วสวยทุกอย่างเลย
ตา  จมูก  ปาก
ชอบปากที่สุดอ่ะครับ ถ้าทำจริงๆแล้วจะได้แบบนั้นเลยป่ะครับ? รบกวนผู้รู้ด้วย
หล่อเหมือนพระเอกในหนังสือการ์ตูนจิงๆ ด้วย

แต่ว่า...เค้าเปงใครหนอ? เค้ามาจากไหน?
น่าร้ากกกกกกกกก{:13_955:}
ไม่อยากจาบอกว่าอยากได้หน้าแบบนี้ต้องทำอารายมั่งเนี่ย
น่าจะหล่อแบบแปลกๆ ครับ

แต่เคยเห็นคนที่หล่อกว่านี้มาแล้ว....

น้องหนึ่งดั้งโด่ง ไงครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-17 21:30

ไม่ใช่ละพี่เอ
ดูไปดูมา หน้าเค้าจะสวยมากกว่าหล่อนะเนี่ย
(ดูจากองค์ประกอบข้างๆด้วย ฮ่าๆ)
รู้จักแต่คนที่สองอ่ะคับ(เคยคิดจะเอาเค้าเป็นต้นแบบในการทำจมูกเหมือนกาน)

เป็นเน็ต ไอดอล ของจีน  ชื่อ ซีเหมยต้าว อ่ะคับ
เข้ามาดูอีกทีก้อยังน่าร้ากกกกกก เอิ๊ก ดูแล้วเขิน เปนลมดีฝ่า
เข้ามาดูอีกทีก้อยังน่าร้ากกกกกก เอิ๊ก ดูแล้วเขิน เปนลมดีฝ่า
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-18 11:53

แค่เห็นรูปพี่ปลายังเขิน

นี่ถ้าเห็นตัวจิง พี่ปลาม่ะแทบช็อคเปงลมไปเลยหรอค่ะ อิอิ

นู๋เอาด้วยคนๆๆ น่ารักเว่อร์
นิสนุง น่ารักอ่า ชอบการ์ตูนตาหวาน
แล้วนุ้งเปิ้ลไม่ไปกะพวกนั้นหรอ
นิสนุง น่ารักอ่า ชอบการ์ตูนตาหวาน
แล้วนุ้งเปิ้ลไม่ไปกะพวกนั้นหรอ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-18 12:03

พี่ปลา นู๋เพิ่งตื่นนอนเลยเนี่ย...คริๆๆ

ตื่นมาก็ออนเว็บเลยเรา >,<

คงไปม่ะทันแล้วล่ะค่ะ กว่าจะอาบน้ำแปรงฟัน เอิ๊กๆๆๆๆ
ผมว่าคงหล่อแปลกๆคับ........เพราะการตูนเค้าชอบวาดคางแหลมๆไงมะรู้คับ
กรี๊สสสสสสสสสสส

หล่อมากเลยคร๊า
หล่อมากๆๆๆๆๆๆๆ
เหมือนหลุดมาจากโลกการ์ตูน9อะ
อิอิ
หลุดออกมาจาก หนังสือการ์ตูนตริงๆครับ
กรี้ดดดดดดดดดด ผู้ชายหน้าสวยยยยยย ชอบบบบบบบบ
อยากหน้าเปนกาตูน ม่างอ่าคัฟ

อิ อิ

แบบว่า เปนชินจัง กะยอม

หรือ เปนลิงเจี๊ยก คร่อกกก กะได้คัฟ

อิ อิ
คนแรกเค้าเอากรามไปซ่อนไว้ที่ไหนหง่ะ

หน้าเรียวมากๆเลยอ่ะ

เลยเหมือนตุ๊กตาเลยอ่ะ

ดรีมดอลล์

อารายแบบนั้น

แต่คนที่สองนี่หล่อขั้นเทพไปแล้ว

เหอๆๆๆๆ

โดยรวมก็อยากเป็นแบบนั้นอยู่

สงสัยต้องเกิดใหม่สถานเดียว

แล้วม่ะรู้ว่ากี่ชาติถึงจะได้หล่อเท่านั้นหง่ะ

แง่มๆๆๆ
คนแรกน่ากลัวจังครับ

ดูแบบหน้าเฟคๆ ไงไม่รุ้

...

แต่คนที่ 2 ซีเหมยต้าว หล่อออออออออ

หน้าไม่เฟคดี ดูหล่อะรรมชาติ งิงิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้