ดู: 2012|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] หน้ากลมๆ กับแก้มหย่อนๆกำลังจะหายไป ด้วยการตัดไขมันแก้มเด้อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bsetmakeup เมื่อ 2015-11-28 00:01

สวัสดีทุกคนแน๊คะ

วันนี้เราจะมาฝากตัวให้ทุกคนเป็นพยานนิดนึง 5555

อิชั้นทำงานเป็นช่างแต่งหน้าอิสระนะคะ

ท้าวความ ก่อนคือเป็นคนที่หน้ากลมมาแต่ไหนแต่ไร ด้วยความที่บรรพบุรุษเป็นคนจีน

... หน้าก็เลยแป้นแล้นแบบคนจีนไงคะ 5555

จริงๆก็ลองมาหมดทุกแขนง ไม่ว่าจะเป็น โบท็อกซ์ เมโส..โปเตเมีย ไปจนถึง ร้อยไหม

ก็เหมือนจะดีขึ้นหน่อย แต่ก้ไม่มีอะไรชนะแก้มอิชั้นได้เลยค่ะ

จนสุดท้าย ได้ทำงานกับ รุ่นน้องคนนึงซึ่งเคยแต่งหน้าชีมาเมื่อนานมาแล้ว

ชีมีปัญหาเดียวกันค่ะ นั่นก็คือเวลายิ้มแล้ว มีก้อนแก้มช่วงที่ต่อกับมุมปาก

แต่ล่าสุดคือมันหายไป อิชั้นก็กล้าๆกลัวๆ เอ....ตูจะถามดีมั้ยว้า ว่าไปทำอะไรมา

จนสุดท้าย ด้วยความอัดอั้น เลยพูดไปว่า หนูๆทำไมหน้าเรียวขึ้น เข้ากล้องแล้วปังมากกกก

ชีตอบมาด้วยความมั่นหน้าว่า "อ้อ  ตัดไขมันกระพุ้งแก้มมาข่ะ คุนเจ้"

เราก็ได้แต่ อุ้ย!!!ในใจ แต่สมองสั่งการว่าเดี๋ยวเราเจอกันได้จ่ะ ไขมัน เดี๋ยวรู้เลย

จนสุดท้ายหาข้อมูล หาคลิป และจากคำบอกเล่า เลยไปลงตัวที่ หมอ อาร์ท the art clinic

วันนี้คือวันที่ 27 พย เป็นวันที่ เบสท์มาปรึกษาและ ดันโชคดี มีคิวว่างได้ทำเลย

เพราะเป็นการผ่าตัดเล็ก ก็เลยไม่ได้ใช้เวลานานเท่าไหร่นักอะเนอะ

ด้วยความใจร้อนทำเลยจ่ะ เชิ่ด

เริ่มด้วยหน้าตอนมาค่ะ

และเราก็โดนล้างหน้าจนสดค่ะ

ซูมๆเวลายิ้มจะมุมตรงมุมเสยให้ดูกรุบ

สวัสดดีพี่เขียงอิชั้นพร้อมโดนเชือดละข่ะ

หนึ่ง สอง สาม เริ่มข่ะ...เอ้าไปข่ะ

สภาพตอนเสร็จผ่านศึกสงครามเหมือนไปเขาชนไก่มากรุบ 555555

นี่คือไขมันของเชร้เองงงงงง
(เหมือนสมองเลย555555)

ควาามรู้สึกหลังขึ้นเขียง

ตอนแรกกลัวกรุบเอ.....มันจะเจ็บปะว้า

เพราะทุกครั้งที่เคยผ่าตัดมาคือ วางยาอะเนอะ ก้เจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่อย

หลังจากนั้นคือ โอ้ววววโหหหหห ลงมีดจนเย็บคือไม่รุ้สึกไปเลย

ชิวเว่ออออ

หลังจากนั้นก็รับยาอะไรตามระเบียบค่ายาหนึ่งพันบาท สนนราคาค่าผ่าตัดคือ หนึ่งหมื่นแปดพันบาทถ้วน

ผ่าเสร็จบวมนินุง ทางคลีนิคให้ผ้าปิดปากมาด้วยน่ารักที่สุด แอ้บป่วยได้สบ๊ายยยย

ถึงบ้านแล้ววววววววว

อะอัพเดทหลังจากผ่ามา 5 ชม. บวมนิดนึง

เด่วเรามาว่ากันต่อในอาทิตต่อไปเด้อออออออออ

ขอบคุณที่รับชม

ปล. คือก็ไม่รุ้ว่าต้องอยุ่ในหมวดไหน จะดูดไขมันหรือ ตัดโหนกดี งงกรุบ 5555555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้