ดู: 1568|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก absolute beauty clinic ลูกสาวหมอชาติ สวย สม ใจ อยาก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาหน้าอกของเรามาไห้เพื่อนๆดู ตั้งใจกลับมาทำที่นี่ ปกติเราทำงานอยู่ตปท.

เลยจองคิวแล้วกลับมาทำที่นี่เลย เห็นหลายเคสที่ดูจากรีวิวในเว็บนี้มันโอเคร ดี

อันนี้เราตั้งใจเอามาลง เพราะขอของแถมน้องเซล แล้วน้องเซลขอให้แลกกับการรีวิวไห้

เราเลยมาลง เราเองก็ไม่รู้จะเขียนอะไรมาก เอารูปมาไห้ดูเลยละกัน

อันนี้ รูป ก่อน ทำ

หลังจากนั้น 3วัน ทางคลีนิคนัดไปถอดผ้า และรูปนี้เป็นวันที่ 4 เราแกะมามันยังดูบวมๆอยู่

และก็รูปหลังจากนั้นเราไม่ได้ถ่ายเก็บไว้เยอะแยะมากมาย มีรูปก็ น่าจะประมาน 20-21 วัน หลังจากที่เราไปตัดไหมมาแล้ว

ทางคลีนิคนัดไปตัดไหมวันที่ 14 หลังจาวันทำอ่ะ สองอาทิต

เรามีแต่รูปนี้ละ หมด 5555+

เราเอามาลง ให้เพื่อนๆ ที่กำลังตัดสินใจที่จะทำที่นี่ ดูประกอบเพิ่มเติมค่ะ

อันนี้ ID LINE น้องเซลที่เราจองผ่านเขา และเขาดูแลเคสอยู่ค่ะ

ID : smoothiessss

กี่ CC แล้วสิลิโคนของอะไรคะ สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้