ดู: 6559|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นมเก่า 350cc เสริมหน้าอก ทำนมใหม่เป็น 550 cc #ทีมมาดาม amed clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อแนนนะคะ วันนี้เราจะมารีวิวการไปอัพไซต์หน้าอกขนาก 550 cc ของเราที่ AMED CLINIC  เล่าก่อนเลยว่าตอนแรกเราไปทำมาแล้ว 350 cc แต่ไม่ค่อยพอใจกับไซต์นี้สักเท่าไหร่ค่ะ มันไม่ตู้มเลย เวลาใส่ชุดเซ็กซี่ก็ไม่สวยเลย ชอบล้นๆทรงตู้มๆสวยๆ แนนเป็นคนแต่งตัวแรง ชอบแต่งตัวเซ็กซี่ หน้าอกเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้แนนมั่นใจมากขึ้นค่ะ เดิมทีก่อนที่จะเสริมครั้งแรกเป็นคนไม่มีหน้าอกเลย แต่เป็นคนที่ช่วงเนินอกเวลาโกยมันเลยทำให้เป็นคนดูมีหน้าอก บวกกับเสริมฟองน้ำ หลังจากที่เสริมมาครั้งแรกก็โอเครค่ะชอบอยู่ไม่ต้องเสริมฟองน้ำแต่พอนานเข้าหน้าอกเริ่มเข้ารูปรู้สึกมันเล็กลงเยอะเลยจึงตัดสินใจมาอัพไซต์ขึ้นเป็นครั้งที่สอง ครั้งแรกแนนเสริมที่AMED CLINIC เหมือนกันค่ะ ถูกใจโดนใจจึงกลับมาอัพที่เดิม

เมื่อตัดสินใจจะอัพไซต์เพิ่มเลยโทรสอบถามมาดาม มาดามเลยแนะนำให้มาปรึกษาคุณหมอค่ะ แนนตัดสินโอนจองคิวไว้เลยค่ะ พร้อมทำวันที่เข้าปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ  รอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับรอคิวอยู่ประมาณเดือนกว่าๆค่ะ มาดามแจ้งว่าคิวแน่นมาก ไม่เป็นไรค่ะ!! รอได้แต่ก็มีเหวี่ยงๆไปนิดนึง55555
ถึงวันที่ทำจริงๆค่ะ เข้าปรึกษาคุณหมอก่อน คุณตรวจดูเนื้อและวัดขนาดว่าเนื้อเราสามารถใส่ใหญ่สุดได้เท่าไหร่ คือถ้าใหญ่เกินกว่าที่เนื้อเรารับได้ เสี่ยงต่อซิลิโคนทะลุค่ะ เป็นอันตรายฝืนธรรมชาติมากไปไม่ดี สรุปแล้วคือแนนใส่ขนาด 550 cc ค่ะ ค่อนข้างพอใจกับขนาดนี้แต่คิดไว้แล้วว่าอัพทั้งที เจ็บตัวทั้งทีอยากให้เริ่ดที่สุด ก่อนที่จะมาทำต้องเตรียมตัวมาโดยงดน้ำและอาหาร 6-8 ชั่วโมงนะคะ เพราะการเสริมหน้าอกต้องดมยาสลบจึงต้องเตรียมตัวเป็นพิเศษ ใช้เวลาทำไม่นานค่ะ หลับตื่นขึ้นมาหน้าอกใหญ่กว่าเดิมเลยทีเดียววว แนนแนะนำก่อนเลยนะคะว่า ถ้าจะไปเสริมหน้าอกต้องให้ญาติพามานะคะ เพราะการดมยาสลบเวลาฟื้นขึ้นมาอาการแต่ละคนไม่เหมือนกัน  อาจจะเบลอได้ต้องมีคนคอยพยุงค่ะ หลังจากฟื้นแนนมาฟังคำแนะนำจากคุณหมอในการดูแลตัวเองรับยากลับบ้านค่ะ

การดูแลตัวเองหลังเสริมหน้าอก แผลห้ามโดนน้ำ 7 วันนะคะ ใส่ผ้าพันอกเพื่อช่วยพยุงหน้าอกหนึ่งสัปดาห์เพื่อช่วยพยุงหน้าอก งดอาหารแสลง แนนเสริมหน้าอกแบบเปิดแผลใต้ราวนมค่ะ แผลเล็กนิดเดียว เจ็บไม่นานไม่ต้องพักฟื้นและที่สำคัญแผลหายเร็ว อีกสองสัปดาห์คุณหมอนัดมาตัดไหมค่ะ เสริมหน้าอกมาไม่รู้สึกเจ็บเลยตึงๆแค่2-3 วันแรก ไม่ช้ำไม่บวมเลยขึ้นอยู่กับร่างกายของแต่ละคนด้วยค่ะ แนนค่อนข้างมีเวลาพักฟื้นเยอะหน่อยทำให้ไม่ซีเรียส มาตัดไหมก็ไม่เจ็บค่ะ เคยทำมาแล้วครั้งนึงเลยไม่ตื่นเต้นอะไรเลย อยากโชว์หน้าอกละ เวิ่นมาซะยาวเลยค่ะ มาดูความเริ่ดดดด ความตู้มกันดีกว่า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มันไม่โตนะคะ มันมหึมามากเลยคะ 55555
สวยมากค่ะ. ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-26 09:46:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pumpui ตอบกลับเมื่อ 2015-11-25 14:41
มันไม่โตนะคะ มันมหึมามากเลยคะ 55555

อยากได้แบบไซส์ใหญ่เลย อิอิ
สวยมากอ่าาา
สวยมากครั้บ
ใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
ใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-15 14:38:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
คุณแนนเป็นพริตตี้แน่ๆ
มันสะบึมบ่ะล่ะฮึ่มมากๆ กรีสสสสสสสสสสสสสส
สวยจัง ตู้มมากกกก
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-29 12:26:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
venus375 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-16 10:11
คุณแนนเป็นพริตตี้แน่ๆ
มันสะบึมบ่ะล่ะฮึ่มมากๆ กรีสสสสสสสสสสสสสส

ขอบคุณค่ะ
พี่ค่ะ สูง หนัก เท่าไหร่ค่ะ  
ดูมๆแแบไม่พึ่งฟองน้ำเลย
อิฉาอ่ะ สวยมากเลยค่ะ
แผลเล็กจัง สวยด้วย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-11 16:19:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
fernny854 ตอบกลับเมื่อ 2016-1-7 17:26
แผลเล็กจัง สวยด้วย

ใช่ค่ะ แผลสวยมาก ปลื้มมมมม
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-12 16:42:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดตภาพให้นะคะ

มาอัพรูปอีกนะะะ
อัพเดตภาพบ่อยๆนะคะ รออยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้