ดู: 1315|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ 9999.- Aplus clinic #https://หมอแบงค์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  วันนี้ได้โอกาสมารีวิวทำศัลยกรรม ปากบนกระจับกับหมอแบงค์ นายแพทย์สิทธิวัฒน์  อินทรขาว  ที่ Aplus Clinic สาขายูเนี่ยนมอลล์ ให้เพื่อน ๆ ได้ดูกันค่ะ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง  เราเริ่มศึกษาการทำปาก จากรีวิวนี่แหละค่ะ  แต่บอกเลยว่า ไม่เคยมี เอพลาส คลินิก อยู่ในใจเลยค่ะ  เพราะทราบว่า หมอชาติชายทำ  ราคาจะค่อนข้างแพงค่ะ ซึ่งผลงาน เราว่าก็ไม่ค่อยคุ้มราคานะค่ะ  ถ้าจะทำกับหมอชาติชาย เพราะราคาสูงมาก  แต่ผลงานการทำปาก หลัง ๆ ของหมอชาติชายไม่ค่อยมี  จะหนักไปที่ทำนมมากกว่าค่ะ หลัง ๆ มานี้  แต่เมื่อกลาง ๆ ปีที่ผ่านมา มีเพื่อนไปทำที่ เอพลาส มาค่ะ เพื่อนบอกว่าทำราคา โปร 12000 บาท กับหมอแบงค์ ที่ ยูเนี่ยนมอลล์เลยค่ะ เราก็ดูปากเพื่อน ก็สวยดีค่ะ  ( เพื่อนคนนี้อยู่คนละที่ นาน ๆ เจอกันที มาครั้งนี้นางสวยเชียว )
เราเลยตัดสินใจ เลือก เอพลาส คลินิก ไว้อีกหนึ่งที่ ค่ะ หลังจากนั้น ก็หาดูผลงาน โทรสอบถามราคาโปรโมชั่น  มาจบที่ เอพลาสละค่ะ  อย่างที่หัวข้อกระทู้บอกไว้ว่า ทำปากที่ Aplus Clinic เพราะราคาโอเคที่สุดที่เราเลือก  ผลงานที่ดูจากปากเพื่อนเราก็สวยงามค่ะ  สมราคา..ไม่แพงมาก สำหรับผลงาน ที่เราเห็น...

เราได้ทำในราคา โปรโมชั่น 9999.- ค่ะ ปากบนกระจับบาง  หลังจากที่ สอบถามคลินิก และก็ตกลงโอนเงินจองคิวไป 3000 บาทค่ะ วันทำก็ไปจ่ายที่เหลือค่ะ  เราได้คิวผ่าตัด เมื่อวันพุธ ที่ 15 ตุลาคม 2558 ที่ผ่านมาค่ะ  ตอนนี้ก็ผ่านมาเดือนกว่าแล้วค่ะ  ปากสวยงามมากค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

อันนี้รูปถ่ายที่คลินิก ก่อนทำค่ะ

หลังจากที่ ผ่าตัดเสร็จทันที่ค่ะ  แววส่วนมีค่ะ  พอใจระดับหนึ่งค่ะ...ถึงมากค่ะ

กลับบ้านมา แบบว่า โอ้ยยยย... เริ่มเจ็บค่ะ แบบว่าเหมือนมีมีดกรีดตลอดเวลา ๆ มันเสียวค่ะ เจ็บ ๆ เสียวๆ
รูปวันแรกค่ะ หลังทำ 1 วัน ยังไม่บวมเท่าไรวันนี้

วันที่ 2 หลังทำค่ะ  มันยังไม่บวมค่ะ  ต่อต่อไปค่ะ สู้ค่ะ ยังไหวค่ะ....^^
ใครไม่เคย ใช้หลอดฉีดยาดูดน้ำ ฉีด นมเข้าปาก ลองค่ะ  ไปทำปาก ได้ทำแน่นอน 555

วันที่ 3 หลังทำค่ะ  บวมแล้วค่ะ  ไม่ต้องสืบเลย  เห้อออ...  เอาจนได้  นึกว่าจะไม่บวมแล้วนะ  หลงดีใจ ว่าเราทำปากบวมน้อย....^^

แต่..... ยังสู้ค่ะ จุ๊ฟ..^^

แต่มันก็หายเร็วเช่นกันค่ะ บวมวันนั้นวันเดียวเองค่ะ  พอรุ่งขึ้นมันก็หายค่ะ มันดีอ่ะ^^

ครบ 1 สัปดาห์ค่ะ  เราว่ามันยุบมากแล้วค่ะ  งานดีค่ะ กระจับสวย  ติ่งเยอะหน่อย  นานไปน่าจะยุบลง น้อยลงอีกหน่อย

10 วันค่ะ วันตัดไหมค่ะ

อันนี้รูปกล้องสด คือแบบ......

กล้องเราดีกว่า สวยงามตามท้องเรื่อง....

ต่อมา 3 สัปดาห์ค่ะ เราว่า กระจับมันยุบลงแหละค่ะ  แนะนำเลยค่ะ ใครจะทำ ทำกระจับเยอะ ๆ ค่ะ เพราะเดี๋ยวมันยุบบวมแล้ว กระจับเล็กลงแน่นอนค่ะ

ปัจจุบันค่ะ  น่าจะ 1 เดือนเต็มแล้วค่ะ

ก่อนหลัง 3 สัปดาห์ค่ะ

ก่อนหลัง  1 เดือนค่ะ

เพื่อนที่สนใจ ข้อมูลการติดต่อ ตามนี้เลยจ๊ะ
เราติดต่อ ผ่าน เพจนี้ค่ะ --->https://www.facebook.com/ศัลยกรรมจมูก ตา คาง ปาก หน้าอก โดยหมอชาติชาย  เพจหมอชาติชายเหละ แต่ทำกับหมอแบงค์ สวยงามค่ะ  คริๆ
หรือใครที่อยากคุยไลน์กับน้องที่ดูแลเรา ก็คือ น้องอิฐนะค่ะ โทรหาน้องเขา 0850930011
ไลน์ไอดีน้องค่ะ italiiz

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้