ดู: 556|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] เสริมจมูกแบบไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Habibti เมื่อ 2015-11-24 03:47

เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะว่าเสริมจมูกแบบไหนดีคะ

หรือควรอย่างอื่นด้วย  เพื่อนไล่ให้ไปลดแก้มค่ะ ยิ้มแล้วแก้มมาเยอะมาก
บวกตีนกาด้วย

เปิดหัวตาหรือหางตาดีไหมคะ

เคยดัดฟันมาอย่างเดียว  แต่ไม่มีประสบการณ์อย่างอื่นเลย
ขอจัดเต็มเลยนะคะ

โพสต์ 2015-12-1 23:39:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท หน้าเก๋มากจ้า เข้ามารอเก็บข้อมูล อิอิ อยากทำอยู่เหมือนกัน แฮ่ะๆ
โพสต์ 2015-12-5 18:59:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท. สวยอ้ะะะ ^^  ทำจมูกอีกนิด เปิดหัวตาอีกหน่อย ปังแน่นอน เรื่องจมูกไม่ชัวร์เพราะยังไม่เคยทำ เคยทำแต่เปิดหัวตากับหมอรวงข้าวอ่ะค่ะ ถ้าสนใจลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูนะคะ เราทำมาหลายปีแล้ว ตาดูกลมโตแบ๊วขึ้นเยอะมาก แนะนำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้