ดู: 1226|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ คร่าาาา..^--^

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  มารีวิวทำปากกระจับ ที่คลินิก วายบี ให้ดูค่ะ
แถมทองหล่อ ซอย 3 ค่ะ  เราทำมาได้ เดือนกว่า ๆ ละค่ะ  ตอนนี้ก็น่าจะเข้าที่มากแล้ว เพราะหลังจาก สองอาทิตย์มา ไม่ค่อยมีความเปลี่ยนแปลงอะไรแล้วค่ะ  ปากเรามี ไตแข็ง ๆ เล้กน้อยค่ะ  หมอให้พยายามนวดตลอด และบ่อย ๆ ค่ะ  ก็พยายาม นวดแบบสุด ๆ เลยค่ะ  หวังว่า มันจะหายนะค่ะ  แต่มันก็ดีกว่าตอนแรกเยอะมากแล้วค่ะ เริ่มนิ่มจริง ๆ ค่ะ  แต่ก็แบบ  เบื่อแล้วค่ะ  

ก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จค่ะ

สวยเลยทีเดียวค่ะ  ชอบเลย  แต่หลังจากนี้สิ บวมมากแทบไม่เห็นกระจับเลยค่ะ  นึกไม่ออกเลยตอนั้นว่ามันจะเป็นกระจับได้ยังไง

อันนี้รูปตอน 1 วันค่ะ

และรูปตอนวันที่ 3 หลังทำค่ะ

ไม่ไหวจะถ่ายรูปไว้เลยค่ะ ไม่ถ่ายรูปเลย กลัวมากว่ามันจะไม่ดี ไม่สวยอย่างที่คิดไว้

ผ่านมา 10 วันค่ะ

โอเคขึ้นมากค่ะ  ไม่ได้บางแบบว่า ยิ้มเห็นแต่หอบปากค่ะ  เวลาไม่ยิ้ม ก็แทบไม่รู้เลยค่ะ ว่าทำปากกระจับมา  แต่เราว่า ยิ้มแล้วสวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ

รูปนี้ผ่านไป 1 เดือนนะค่ะ

แค่นี้นะค่ะ  เราพอใจมากแล้วค่ะ  หลังจากนี้คงต้องขยันนวดไปเรื่อย ๆ เราว่าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วค่ะ  เพราะต้องแต่ผ่านสองอาทิตย์มา อย่างที่อกไม่มีอะไรเปลี่ยนแล้ว  เหลือแค่นวด ๆ ๆ ๆ ๆ รอวันที่มันจะนิ่มเป็นปกติค่ะ

สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 18:22:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
akira904 ตอบกลับเมื่อ 2015-11-23 17:05
สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะ

ทำตอนโปร 7500 ค่ะ ตอนนี้ไม่รู้เท่าไรค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย triple-j เมื่อ 2015-11-24 06:43

สวยมากๆเลยค่ะ สนใจอยู่เหมือนกัน
ต้องดัดฟันนานมากมั้ยคะถึงตัดปากได้ ศึกษามานิดหน่อย
กลัวว่าถอดเครื่องมือออกแล้วจะบางไปอะค่ะ
แต่ในใจอยากให้เป็นทรงไม่เน้นบางมากเท่าไหร่
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-30 12:05:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
triple-j ตอบกลับเมื่อ 2015-11-24 06:41
สวยมากๆเลยค่ะ สนใจอยู่เหมือนกัน
ต้องดัดฟันนานมากมั้ ...

เราจัดฟันมาแล้ว ปีนึงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้