ดู: 50542|ตอบกลับ: 149
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ***พึ่งเสริมหน้าอกมา ช่วยวิจารณ์หน่อยนะว่าสวยอะเปล่า?***

[คัดลอกลิงก์]

เราพึ่งไปทำหน้าอกมา เพื่อนๆช่วยวิจารณ์หน่อยสิค่ะว่า โอไหม แต่เราชอบมากนะเพราะเราทุ่มเต็มที่กับสิ่งนี้เลยนะ เพื่อนๆฟังแล้วอาจจะตกใจกับราคา "แสนกว่าบาทแนะ แพงอ่ะเปล่า?

แสดงความคิดเห็น

สวยคะสวย อิจฉาเลยแรงบันดาลใจเกิดขึ้นทันทีเลยอะ^^  โพสต์ 2011-7-1 12:48
ว้าววววว ใหญ่สวย มั๊ก  โพสต์ 2011-5-4 09:06
มีความสุขจังนะเนี่ยะ อิอิ  โพสต์ 2011-4-1 05:14

คะแนน

7

ดูบันทึกคะแนน

สวยอ่ะหญ่ายดีด้วย
มีรูปก่อนทำมั้ยคะ สวยมั่กๆอ่ะ
แพงมากๆๆๆ แต่สวยค่ะ ทรงหยดน้ำป่าวเนี่ยยอิอิ
ทำที่ไหนหรอคะ? ผ่าตรงไหนคะ? ทำมานานยังเอ่ย ใช้ตัวเสริมแบบไหนคะ? เล่าให้ฟังหน่อยค่ะ อิอิ
ทำที่ไหนหรอคะ? ผ่าตรงไหนคะ? ทำมานานยังเอ่ย ใช้ตัวเสร ...
ต้นฉบับโพสต์โดย is_joy_naka เมื่อ 2010-7-16 21:52

เหมือนว่า...... จอยจะสนใจ(เป็นพอเศษ)
สวยมากค่ะ ไปทำที่ไหนมาค่ะ เจ็บไหม
มาตอบคำถามที่เพื่อนๆสงสัยหน่อยจร้าจขกท
ตอบกลับ 4# is_joy_naka

เห็นด้วยว่าให้ความสนใจเป็นพิเศษจิงๆ เหอๆๆๆ
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บะลั่กกั๊กเลย หุหุหุ
หย่ายๆอ่ะชอบจัง สวยดีอ่ะ
โอ้ว  มันดูดีเหมือนเป็นคนหน้าอกใหญ่ธรรมชาติเลยง่าคับ

เสริมบุคลิกเลยนะนั่น คุ้มครับๆ ว่าแต่ไมมันแพงกว่าปกติทั่วไปง่าคับ หรือมันมีอารายพิเศษกว่าทั่วไปครับ
ดูไม่กลมป๊อกเหมือนที่เคยเห็นเลยคร่า นึกว่าของจริง
ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ทำไมสวยจัง....อยากได้ๆๆแบบนี้อะ

แต่ทำไมมันแพงจัง...
สวยมากกกกกก คับ และที่สำคัญใหญ่อลังการ ดูม ๆ
พระเจ้าช่วยกล้วยทอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
็Hot จริงๆๆ สวยค่ะ สุดๆๆ หนุ่มๆๆน้ำลายหกเป็นแถวค่ะ
ทำที่ไหนมาคะชอบมากตอบด้วย
กรี๊ดดดดดดดด เนียนมากอะ  อยากได้ๆ ขอรายละเอียดด้วยค่า
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทำที่ไหนค่ะ  ทำนานหรือยังค่ะ สวยมาก อย่างหญ่ายยเรยค่ะ ชอบบบบๆ
ว้าวววววววว สวยค่ะ สวยที่สุด ทำที่ไหน เมื่อไหร่ยังไง ทรงอะไรค่ะ อิอิ ตาหูพองมากเรย เพราะจะกลับไปทำเหมือนกัน
ยังไง เจ้าของกระทู้บอกด้วยนะคะ ว่าทรงอะไร กี่ซีซี คาดว่าน่าจะใส่เกิน 400 cc แน่ๆ แผลอยู่ที่ไหนค่ะ รักแร้ ฐานหน้าอก
หรือปานนม กรี๊ดดดดดดดดดดดด สวยที่ซู๊ดดด เรยค่ะ ขอชื่อ คุณหมอด้วยนะคะ ชื่นชมมากค่ะ ขั้นเทพ (ธิดา)จิงๆเรย
สวยๆมากค่ะ แสนเลยหรอ
อลังการงานสร้าง คิคิ
ทำมาสวยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้