ดู: 1041|ตอบกลับ: 0

รีวิวแก้จมูกที่เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aom-puttida เมื่อ 2015-11-16 22:51

......สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อมค่ะ ก่อนหน้านี้ได้ทำจมูกมาแล้ว 1 ครั้ง ที่คลินิคแถวทองหล่อค่ะ(ขอไม่เอ่ยชื่อเนอะ^^) ซึ่งทำมาแล้วไม่ค่อยถูกใจค่ะ
ปกติอ้อมไม่ค่อยมีสันจมูก แต่จะมีช่วงปลายจมูกค่ะ ตอนคุณหมอเสริมมาให้รอบแรก ดันได้มาแค่สันจมูก แต่คุณหมอไม่ได้ทำการเสริมปลายจมูกหรือทำอะไรกับปลายจมูกเลย พอเสริมมาเลยทำให้หน้าดูแข็งๆ แล้วยิ่งเวลายิ้ม ปลายจมูกนี่แทบจะไม่มีเลย แต่สันจมูกนี่โด่งเชียว
อ้อมเลยคิดว่ามันดูตลกค่ะ

ตอนนี้เลยตัดสินใจว่ายังไงก็ต้องแก้แน่นอน เลยตัดสินใจเข้ามาดูรีวิวในเว็บดั้งโด่งอยู่นานพอสมควรค่ะ เลยตัดสินใจ แก้จมูกที่เลอลักษณ์
ไหนๆก็จะแก้แล้วก็ทำดีๆไปเลย เราเลยเลือกหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราแก้เสร็จประมาณ 6 โมงกว่าๆค่ะ เสร็จก็กลับบ้านเลย มาดูรูปกันเลยดีกว่าเนอะ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้