ดู: 8352|ตอบกลับ: 80

[เสริมหน้าอก] 350cc บีบีคลนิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ
เห็นไม่ค่อยมีรีวิวเสริมหน้าอกของ บีบีคลินิค เลย
อยากมารีวิวให้เพื่อนๆดูค่ะ เผื่อใครสนใจ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

เราหาข้อมูลมาเยอะมาก เพราะสามีก็เป็นห่วง และน้องสาวก็เป็นพยาบาล
เรื่องราคามันก็คงไม่ต่างกันเท่าไหร่ แต่ละคลินิกราคาไล่เลี่ยกันแหละค่ะ แต่ต้องดูความปลอดภัยไว้ก่อน ย้ำๆๆๆ สำคัญมาก ชวิตนะคะไม่ใช่ของเล่นใส่ถ่าน

น้องสาวย้ำเลยนะคะว่าถ้าจะเสริมหน้าอก ให้ถามดูว่ามีเครื่องดมยาและหมอดมยาไหม มันสำคัญมากเพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่
ชีพจรเสี่ยงมาก ยิ่งกว่าผ่าคลอดลูกอีกนะคะ ถ้ามีหมอดมยาก็ะมีหน้ากากออกซ