ดู: 850|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางมา7วันแล้ว คางยังไม่มีความรู้สึก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rimthan เมื่อ 2015-11-11 00:16

คือเราเสริมคาง แบบผ่าด้านใน สิริโคนนะคะ เสริมมาครบ 7 วันแล้ว แต่เนื้อตรงคางที่เสริมยังไม่มีความรู้สึกเลย ลองเอาเล็บจิกเบาๆก็ยังไม่รู้สึก อยากถามเพื่อนที่เคยเสริมว่า โดยปรกติแล้วกี่วันอาการนี้ถึงจะหายไปคะ เราอยากรู้ข้อมูล ไม่ใช่7วัน10วันหายกันแล้วแต่เรายังไม่หาย เราอาจจะผิดปรกติ จะได้แก้ไขแต่เนิ่นๆค่ะ
บางคน 2-3 อาทิตย์เลยค่ะ ทำที่ไหนคะ เรากำลังจะทำปลายเดือนนี้อ่า มีรูปให้ดูไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-11 16:56:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iceziecools ตอบกลับเมื่อ 2015-11-11 16:31
บางคน 2-3 อาทิตย์เลยค่ะ ทำที่ไหนคะ เรากำลังจะทำปลายเดือนนี้อ่า มีรูปให้ดูไหมคะ

ทำที่โรงพยาบาลแถวแยกติวานนท์ค่ะ อยากใส่รูปให้ดู แต่ทำไม่เป็น ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ ถ้าว่าต้องใช้เวลาขนาดนั้นก็โอเคค่ะ คิดว่าทั่วไปเค้าเป็นกันไม่นาน
ปกติค่ะ..มันจะค่อยดีขี้นทีละนิด..นี่ก้อเป็นปีเพิ่งร้สึกทั้งคาง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้