ดู: 1028|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] แก้จมูกแบบ OPEN หมอไหนดีคะ?

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนมีดั้งค่ะ ... มีฮัมพ์ ปลายงุ้ม เคยตัดสินใจเสริมจมูกเพื่อให้ปลายจมูกเชิด

แต่ด้วยความที่เป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว + กับฮัมพ์ที่สูง ทำให้จมูกยิ่งโด่งไปกันใหญ่

อยากได้ทรงแบบ สโลปปลายเชิ๊ดมากค่ะ

เพื่อน ๆ มีหมอไหนแนะนำมั้ยคะ ที่ทำสวย แต่งบไม่เกิน 50,000.-

ขอบคุณมากค่ะ
โพสต์ 2015-11-10 19:01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษาหมอสัมพันธ์ รามาวดีคลีนิกดูค่ะ หารีวิวดูก็ได้ เรากำลังจะไปทำ
โพสต์ 2015-11-10 19:09:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอจำรูญ หมอนก century หมอหลุยส์ jarem หมออาศยา หมอสุรเวช
โพสต์ 2015-11-11 19:58:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา หมอมีฝีมือด้านศัลยกรรมใบหน้าเป็นอันดับต้นๆของประเทศ คุณ

หมอจะแนะนำและให้คำปรึกษาดีมากคะ

คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม หมอจะอธิบายให้เห็นภาพ

ให้ดูง่าย แล้วก้อคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ

สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้