ดู: 2152|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดีมอร์คลินิค จากปากบาง เป็นปากกระจับ ปลื้มมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAYPOP เมื่อ 2015-11-2 11:51

ขอแนะนำตัวนะคะ หลังจากศึกษาจากเว็บดั้งโด่งมาสักระยะ ชื่อเมย์ค่ะ เดิมทีเป็นคนปากบางตั้งแต่เกิด ไม่เคยศัลยกรรม แต่อยากสวย อยากได้ปากกระจับ เรยไปปรึกษาคลีนิคแห่งหนึ่งก่อนหน้านี้แต่โดนปฎิเสธ หมอไม่ทำให้ เรยท้อ ปลงไม่ทำ แต่ด้วยความเกิดกิเลสอยากสวย เรยสอบถามดีมอร์คลินิค สาขาลาดพร้าว (ตรงข้ามยูเนี่ยลมอล์) ทำกับคุณหมอโอ๋ อาศยา สามารถทำได้ค่ะ เคสคุณหมอสวยๆทั้งนั้น คิดไม่ผิดที่เลือกทำที่นี่ เพิ่งเคยลงรีวิวครั้งแรกนะคะ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ (เป็นอีกหนึ่งรีวิว ที่คนปากบางไม่เป็นทรงสามารถทำได้ค่ะ ไว้หายบวมจะมาลงให้ดูอีกนะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-2 11:54:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทดทีนะคะ เรียงรูป ไม่เป็น พยายามแล้ว แต่รูปไม่เรียง ไว้หายบวมมาอัพเดทให้ดูนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-4 09:09:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAYPOP เมื่อ 2015-11-4 09:10

อาการบวมลดลง แผลดีมากขึ้น

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-10 17:17:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MAYPOP เมื่อ 2015-11-10 17:18

มาอัพเดทค่ะ ยังไม่ได้ตัดไหมนะคะ นัดตัดไหม วันที่ 14 พ.ย ค่ะ ไว้ตัดไหมจะมาอัพเดทอีกนะคะ

x
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ  อยากเห็น จขกท อัพเดตหน่อย คะ

แสดงความคิดเห็น

อ่อค่ะ ยังไง มาอัพเดตรูปให้ดุหน่อย น้าาาาาา  โพสต์ 2016-2-19 11:41
หลังตัดไหมเป็นกระจับ พอนวดๆไปเรื่อยๆ ตอนนี้ได้3เดือนกว่าแล้วค่ะ กระจับหาย ไม่ค่อยเป็นกระจับ แรกๆทางคลินิคแนะนำให้นวดๆจะเข้าที่ 3-6 เดือน ก็รอเวลาอีก 3 เดือนหลัง ไม่รู้จะดีขึ้นหรือแย่ลง คงนวดต่อไปอีกค่  โพสต์ 2016-2-19 10:41
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-29 09:40:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้นวดบ่อย กว่าเดิม แผลที่รั้งเริ่มคลายขึ้น กระจับเริ่มมา เห็นเป็นทรง แล้วค่ะ ไว้มาอัพเดทรูปให้ดู เริ่มฟิน ว่างๆจะมาอัพรูปนะคะ
MAYPOP ตอบกลับเมื่อ 2016-2-29 09:40
ตอนนี้นวดบ่อย กว่าเดิม แผลที่รั้งเริ่มคลายขึ้น กระจ ...

ของเรา ทำมาเป็นไตข้างนึงคะ ตอนนี้  ทำยังไงน่อ กลุ้ม

แสดงความคิดเห็น

เรื่องไต ต้องใช้เวลาค่ะ ของเราก็ยังไม่หาย เรย ไตเยอะ เป็นทั้งสองข้างเรย แต่ ต้องนวดเยอะๆ นวดบ่อยๆค่ะ อาจช่วยได้  โพสต์ 2016-3-21 11:08
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้