ดู: 1766|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมหมอชาติ 10 วันยังไม่ตัดไหม 350 cc จะยุบกว่านี้อีกเยอะไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

น้องนมของเราวันนี้ครบ10 วันหายเจ็บแล้ว ยังไม่ตัดไหม ตอนนี้รู้สึกว่าสวยโอเคแล้ว แต่ก็หวั่นๆว่า จะยุบลงกว่านี้อีกเยอะไหมคะ

เพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ ช่วยตอบ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยค่ะ

เราทำ เมนเทอร์ 350 ไซด์ มาตรฐาน ที่คนนิยมทำทั่วไป

ทำที่ absolute beauty clinic ทองหล่อค่ะ

เพื่อนๆ เห็นว่าไงบ้างคะ

ปล. ไว้เราจะมาอัพเดทเพิ่มเติมหลังตัดไหม นะคะ
เสริมที่นี่เหมือนกันค่ะ เกือบ1ปีแล้ว ไม่รู้สึกว่ายุบลงนะคะ ใส่350เท่ากันค่ะ
สวยมากค่ะ...สูง หนัก เท่าไรค่ะ//ขอบคุนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้