ดู: 1112|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] คุณแม่ลูก 2 แล้ว หน้าอกยังเด้งเต่งตึงเหมือนสาวๆเลยล่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้พี่อยากมาแชร์ประสบการณ์ทำหน้าอกเป็นครั้งแรก ต้องบอกก่อนเลยว่าพี่มีน้องแล้ว 2 คน พอน้องๆเริ่มโตขึ้น หน้าอกมันหย่อนคล้อยลงไป ตามเวลา พี่ก็ไม่มั่นใจเล้ยยย อยากจะมีหน้าอกแบบเต่งตึงเหมือนสาวๆอ่ะ 555 ทีนี้พี่ก็หาข้อมูลตามเวปบ้าง ละก็สอบถามน้องๆเพื่อนๆที่รู้จัก น้องๆก็แนะนำมาที่นี่ เมโกะ คลินิก บอกว่าคุณหมอทำสวย ทำนมต้องมานี่เลย ไม่งั้นจะเสียใจ พี่ก็อ่ะ !!! ลองไปสอบถามก่อนก็ได้ ทำไม่ทำค่อยว่ากันอีกที...

วันที่ไปปรึกษา พี่ปรึกษากับคุณหมอกิจค่ะ พี่บอกคุณหมอว่าเอาให้เหมือนนมสาวๆก็พอ 55555 ไม่อยากให้มันหย่อนๆยานๆ แบบนี้ คุณหมอแนะนำดีค่ะ บอกให้เอาทรงกลมดีกว่า เพราะหน้าอกพี่มันหย่อยด้วย ถ้าเสริมแบบหยดน้ำจะหย่อนไปใหญ่ จากนั้นก็นัดจองคิว จองวันเวลาเรียบร้อย ก่อนผ่าตัดต้องมีนัดตรวจแลป ตรวจร่างกาย ตรวจปอด ว่าโอเคมั้ย งดน้ำงดอาหาร 6-8 ชม.เพื่อเตรียมการผ่าตัดใหญ่ คุณหมอก็จะถามประวัติ พวกประวัติการแพ้ยาอะไรต่างๆจ่ะ จากนั้น หมอดมยาก็จะให้นอนเตียง ใช้ยาเบตาดีนเช็ดรอบๆหน้าอกเพื่อทำความสะอาด จากนั้นพี่ก็ไม่รู้สึกตัวแล้วค่ะ สลบไปละ 555 ตื่นมาก็คือเสร็จแล้วค่ะ คุณหมอให้นอนพักซักแปปนึง ก็กลับบ้านได้ค่ะ

บนร่างกายก็จะมีผ้าพันไว้ มีสายระบายเลือดออก แต่ไม่น่ากลัวนะคะ แผลเย็บสวยมากก ทรงที่พี่เลือกคือทรงกลม ขนาด 340 พี่ไปล้างแผลที่จตุจักรทุกวันค่ะ พยาบาลมือเบาค่ะ พี่ชอบการบริการมากก เป็นกันเอง คุณหมอก็น่ารักค่ะ พอครบเดือนคุณหมอแนะนำวิธีนวดหน้าอกให้ด้วย ต้องนวดท่านั้นท่านี้อะไรยังไงบ้าง มันจะได้นิ่มเป็นธรรมชาติมากที่สุด

ตอนนี้ก็ทำมาหลายเดือนแล้ว ประมาณ 8 เดือนค่ะ พอใจมากกกกเลย หน้าอกสวยถูกใจมาก มันไม่หย่อนคล้อยแบบเดิมแล้วพี่ก็ดีใจมากแล้วล่ะ สามีพี่ก็บอกว่าชอบค่ะ สวยแบบนมสาวๆเลย 55555 ทีนี้ก็มัดใจสามีไม่ให้ไปไหนแล้วล่ะค่ะ สาวๆคนไหนอยากทำหน้าอก ไม่ต้องกลัวนะคะ ไว้ใจได้เลยเรื่องความปลอดภัย ที่เมโกะ คลินิก คุณหมอฝีมือเก่งด้วย แผลหายไว ไม่เจ็บอย่างที่คิด สาวๆสมัยนี้ทำกันเยอะแยะไป แล้วรุ่นพี่ล่ะ จะยอมได้ไงเนาะ ต้องบอกก่อนเลยว่าพี่ทำกับที่นี่มาหลายอย่าง ทั้งจมูก ปาก ตาสองชั้น ฉีดโบทอกซ์ เยอะค่ะ พี่ทำเยอะ เลยมั่นใจที่นี่มากๆ  

ก่อนทำ – ปัจจุบันค่ะ

เป็นยังไงกันบ้างจ้ะ สาวๆ เห็นนมพี่แล้วอิจฉามั้ยเอ่ยยย !! สวยยิ่งกว่านมสาวซะอีกล่ะมั้งเนี่ย  5555  ลองไปปรึกษากันก่อนได้นะคะ ไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรเลยค่ะ คุณหมอน่ารัก ใจดี พนักงานก็นิสัยดีทุกคนเลย ขอบคุณนะคะที่ให้มารีวิวในวันนี้
โพสต์ 2015-10-27 08:19:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ.   

ราคาเท่าไหร่คะ.    แผลผ่าใต้ราวนมรึป่าวคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-4 16:57:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Sirichom2519 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-27 08:19
ดูสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ.   

ราคาเท่าไหร่คะ.    แผลผ่าใต้ราวนมรึป่าวคะ

85000 บาทค่ะ ผ่าตัดใต้ราวนมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้