ดู: 2026|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เสริมหน้าอกใช้ซิลิโคนยี่ห้อไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกใช้ซิลิโคนยี่ห้อไหนดี
ต้องยี่ห้อ เมนเตอร์เท่านั้น คุณภาพดีสุดปลอดภัย ทรงธรรมชาติและนิ่มมากๆ
นมยูโร นิ่มเกิน ใส่ไปไม่กี่เดือน นมย้อยแล้วอ่ะ ต้องเสียตังเจ็บตัวไปทำใหม่ คราวนี้เลือกเมนเตอร์ หมอเราบอกอยากได้นมสาว ต้องนมเมนเตอร์เพราะซิลิโคนแน่นกว่า ทรงอยู่นานกว่า
เราชอบ Mentor ทรงสวย หมอเราบอกว่าคุณภาพดีที่สุด
 ชอบเมนเตอร์ ทรงสวย นมชิด พุ่งกำลังเพื่อนเราแนะนำเมนเตอร์ เค้าบอกซิลิโคนคุณภาพดีสุด จ่ายแพงอีกหน่อยดีกว่าค่ะ
 Allergan ที่ใช้ๆ กัน คือ CUI นมราคาถูก ซึ่ง Allergan ไปซื้อธุรกิจมา ส่วนใหญ่เอามาขายในตลาดราคาถูก
mentor เป็นซิลิโคนจากอเมริกาที่นิ่มเป็นธรรมชาติมากๆ สาวประเภทสองชอบมาก สำหรับทรงกลมนะคะ
เมื่อนวดมากๆมันนิ่มแบบดึ๋งๆเลยค่ะ มีหมอแถวประตูน้ำท่านนึงจะเน้นยี่ห้อนี้ค่ะ แต่จะแพงกว่ายี่ห้ออื่นประมาณ 5000 บาทค่ะ

silimed ก็เป็นผลผลิตจากแถบอเมริกาใต้ บราซิลค่ะ ตะก่อนหมอพีระก็ให้คนไข้ใส่ยี่ห้อนี้เยอะมากค่ะ โดยเฉพาะทรงหยดน้ำผิวทราย ซึ่งยี่ห้อนี้ไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องพังผืดนะคะ หมอดังแถวพระรามสองแอบบอกมาค่ะ แต่ว่ามันนิ่มสู้ mentor ไม่ได้ค่ะ

sebbin เป็นยี่ห้อที่ไม่ค่อยได้ยินกันนัก ตะก่อนตัวแทนจำหน่ายอยู่แถวเชิงสะพานพระราม 7

allegan ไม่แน่ใจว่าเขียนถูกรึปล่าว ใครที่เคยฉีดโบท๊อกซ์ต้องคุ้นยี่ห้อนี้ หลังจากบุกตลาดโบท๊อกซ์เมืองไทยได้ชิลล์ๆแล้ว ก็ขยาย ตลาดในส่วนของซิลิโคนค่ะ การตลาดของบริษัทนี้ดีมากๆ จะเห็นว่าหลังๆคนไข้จะใช้ยี่ห้อนี้กันมาก

ยี่ห้อเมนเตอร์ ก็ดีนะค่ะ เห็นรีวิวหลายคนใช้แต่ยี่ห้อนี้กันทั้งนั้น
เพื่อนใส่ silimed ค่ะ นิ่มอยู่นะค่ะ
เราใช้ Allergan 400 cc ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้