ดู: 3189|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] เตือนคนที่จะทำปากกะจับหรือปากพิการกันแน่ คลินิกห่วยมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pangcakee12 เมื่อ 2015-10-21 12:50

ช่วด้วยคะไปทำปากบางมา แล้วบางมาก ใครเป็นแบบเราบ้างคะ ตอนนี้เครียดมากคะ ปากบาง เป็นรอยแผลทุเรสมาก ปากหุบไม่สนิท

จะแก้ไขยังไงดี ขอคำแนะนำจากผู้รู้และเพื่อนที่ประสบปัญหาแบบเราหน่อยคะ ฝากเตือนเพื่อนๆนะคะใครที่คิดจะศัลยกรรมอะไรควรหา

ข้อมูลตัดสินใจดีๆก่อนทำนะคะโดยเฉพาะปาก ถ้าพลาดมาแล้วแก้ไขลำบากคะ ตัดแล้วตัดเลย ปากกระจับอยากให้เพื่อนๆศึกษาดีๆก่อน

ทำมันไม่ได้ออกมาสวยทุกคนนะคะ น้อยคนคะที่จะออกมาสวยเห็นหลายเคสแล้วที่ทำละมีปัญหาแต่ไม่ค่อยมีรีวิวออกมาเผยแพร่ อยากออก

มาเตือนคะและเป็นอุทาหรณ์ให้

กับเพื่อนๆที่คิดจะทำคะ ตอนนี้ละเครียดกลุ้มใจมาก ข้อความเห็นหน่อยนะคะว่าจะแก้ไขยังไงดี

ส่วนคลินิกที่ไปทำนะคะ คลินิกเอเม่คะ ห้วนขวาง หมอแหวว คือแย่มาก ทั้งพนักงานและหมอ คือฝีมือห่วยมาก คือที่ไปทำก้อหวังจะ

สวยขึ้นและไม่มีการช่วยเหลืออะไรเลยคะ บอกให้รอและนวดอย่างเดียว ตอนนี้ก้อยังงงๆคะ ว่าปากที่ตัดไปแล้ว แล้วแบบตัดไปบางขนาดนี้

มันจะงอกออกมารึ? คือรอ รออะไรคะ? ก้องงๆคะ คือต้องใช้หน้าตาทำมาหากินด้วยไงคะ ตอนนี้ชีวิตเลยแย่ไปเลยคะ งานพริตตี้ถ่ายแบบ

แคนไปหมดเลยคะ บอกตรงๆหมดหนทาง ทั้งอาย ทั้งไม่กล้าออกไปไหนเลย อยากให้คลินิกมาเห็นนะคะ ว่าทำชีวิตคนๆนึงแย่แค่ไหน นี้ยัง

ไม่คิดถึงเรื่องค่าใช้จ่ายในการแก้ไขปากอีกนะคะ เห้อท้อมากคะ ตอนนี้

แต่กับแย่ลง การที่ทำพลาดมันมีผลกระทบกับชีวิตคนคนนึงเลยนะคะ ยอมรับก่อนทำจากหน้าตาดูได้พอทำมากับแย่มากๆจิตตกเลย ฝาก

เตือนเพื่อนๆด้วยนะคะ จะได้ไม่พลาดแบบเรา แต่ก้อผิดที่เราได้ที่ใจร้อนไปทำที่นี้ไม่ศึกษาให้ดีก่อน และอย่าพลาดไปทำคลินิกนี้เลยนะคะ เคสหลุดเย่อเมากคะ

image.jpg (445.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

หลังทำ3อาทิตย์

หลังทำ3อาทิตย์

image.jpg (465.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

1เดือน

1เดือน

image.jpg (247.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เดือนครึ่ง

เดือนครึ่ง

image.jpg (397.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ปัจจุบันเป็นรอยแผลทุเรสมาก

ปัจจุบันเป็นรอยแผลทุเรสมาก

image.jpg (84.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แย่เลย เป็นกำลังใจให้นะคะ
หูยย เราก้อเพิ่งทำได้ เดือน กว่าๆ ความรู้สุกตอนนี้ตึงๆอยู่เหมือนกันค่ะ อ้าปากได้นิดเดียว อต่แผลโอเค
เห็นของเธอแล้วเห็นใจเลยอะ ลองนวดดูก่อนนะ อาจเปลี่ยนแปลงได้อีก สู้ๆนะคะ
ให้กำลังใจนะคะ....ที่จริงปากก็สวยอยู่นะคะ แต่รอยแผลนี่ต้องขยันนวดมากๆ นะคะ นวดไปทุกวันวันละมากๆ ใช้เวลาประมาณ 3-6 เดือนจะค่อยๆดีขึ้น....สู้ๆนะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-28 20:24:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kasara ตอบกลับเมื่อ 2015-10-27 12:17
แย่เลย เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุนนะค้า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-28 20:25:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
candy_brown ตอบกลับเมื่อ 2015-10-28 18:28
หูยย เราก้อเพิ่งทำได้ เดือน กว่าๆ ความรู้สุกตอนนี้ตึ ...

เราแย่มากเลยตอนนี้้ไม่รุ้จะทำไงดลย TT
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-28 20:25:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mumeaws ตอบกลับเมื่อ 2015-10-28 19:01
ให้กำลังใจนะคะ....ที่จริงปากก็สวยอยู่นะคะ แต่รอยแผลน ...

ขอบคุนมากค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้