ดู: 1473|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกหมอชาติ ขนาด นิยม (350) สวยใสไร้ที่ติค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจร้าาาาาา วันนี้เราเอาน้องนมของเรามาอวด ตัดไหมไปเมื่อวันที่ 17/10/58 ที่ผ่านมา รู้สึกว่าโอเคร มากเลยแหละแกรรรรรรร อิอิ

อันนี้กระทู้แรกไม่รู้จะต้องเขียนยังไง ใส่รูปยังไง 55555+

เอาเป็นว่าตั้งใจมาบอกต่อ และแชร์ความเห็นไห้กับคนที่กำลังตัดสินใจ

จะได้ตัดสินใจได้ไม่ยากเนาะ

เราตัดสินใจทำ 350 เพราะว่าเห็นเป็นไซด์ที่หลายคนทำเป็นไซด์นิยมเนาะ และเราก็ไม่อยากใหญ่เหมือนพวกพริ๊ตตี้ไรงี้ไง เลยตัดสินใจทำเท่านี้

สำหรับเราเราคิดว่ามันโอเคละ น่าจะแต่งตัวแล้วดูโอเคขึ้น 5555+

ตอนนี้หลังตัดไหมสองวันเราว่ามันโอเครแล้วนะ

อันนี้รูปเพิ่งถ่ายตะกี้ นะคะสดๆ อิอิ เปรียบเทียบก่อนหลังไห้ดูเลย

เพิ่ลๆ ว่าไงบ้างคะ มันน่าจะยุบลงกว่า นี้อีกนิดนึงนะคะ แต่คงไม่มากกก เราพอใจแล้วค่ะ

อันนี้เป็น ไอดีไลน์ น้องเซลที่ดูแลเรา และนางขอไห้เรามารีวิวไห้ ไห้เครดิตนางนิดนึงเนอะ ยังไง ถ้าสนใจทำกับหมอชาติชาย ก็ลองติดต่อนางได้ นางโอเครรรรรรร !!!!! ฝากไห้นางด้วยน๊าาาาาาาา

ID Line :smoothiessss
ตอนนี้หายเจ็บหรือยังคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-20 19:35:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออรายา ตอบกลับเมื่อ 2015-10-19 20:56
ตอนนี้หายเจ็บหรือยังคะ

หายแล้วจร้าาาาาาา เราทำงานตั้งแต่วันที่ 4แล้วววว ทำออฟฟิศ อ่ะ มีแปล๊บบบบ แปล๊บบบบบบ ตอน ทำอะไร เร็วๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้