ดู: 2129|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ร้อยไหมที่ไหนดีคะ อยากเก็บแก้มห้อยข้างกราม

[คัดลอกลิงก์]
1. รบกวนแนะนำคลินิกและหมอด้วยคะ

มองที่marvelous clinic ไว้ ดีปะคะ

2.ถ้าจะร้อยเก็บแก้มห้อยข้างกราม ใช้ไหมประเภทไหนดีคะ

3. ไหมเงี่ยง  ไหมลอค  ไหมก้างปลา  ไหมจระเข้  ไหมกรวย ต่างกันอย่างไรคะ
ขอแนะนำคลินิก เดอซีเคร็ท ค่ะราคาไม่แพงคุณหมอจบจาก
บอสตัน ยูนิเวอร์ซิตี้ เป็นอาจารย์แพทย์ที่(รามา)ค่ะเป็นน้องของ
(ดารากิ๊ก มุยุริญ)คุณหมอชื่อ มริญญา โทรมาสอบถามได้ที่เบอร์
02-910-2955
www.dsecretclinic.com
เราก็ศึกษาอยู่หลายคลินิกเหมือนกันนะในเรื่องร้อยไหมก็ได้มาเจอกับที่นี่จากที่หน้าเราคล้อยๆเพราะไม่ค่อยมีเฟตมาร้อยไหมที่นี่โดยใช้ไหมเหงี่ยงไปคือผลที่ได้มาแบบดีมากเห็นโครงหน้าชัดมากและที่สำคัญยกได้เยอะมากจากหน้าคล้อยก็หายไปทันทีหลังทำเสร็จ ลองไปปรึกษาดูนะค่ะเจอของดีเลยบอกต่อ
ตกลงไปร้อยมาหรือยังคะ  เป็นงัยบ้างคะ
ตกลงไปร้อยมาหรือยังคะ  เป็นงัยบ้างคะ
ร้อยมารึยังค่า เราร้อยไหมก้างปลา+โบท็อกเราทำกับหมอโอภาส เลอแบ็งค็อค เรียวขึ้นเยอะเลย
เราร้อยไหมก้างปลาที่เลอแบ็งค็อคมาเห็นผลทันที เลยคะ
ร้อยไหมเก็บแก้ม เราทำกับ Anjali Clinic ไหมที่ใช้เป็นไหมอิตาลี หมอบอกใช้แค่เส้นเดียวก็พอไม่ต้องใช้เยอะเหมือนยี่ห้ออื่น เสร็จไวและเห็นผลทันทีเลย หน้าเรียวขึ้นมา ถ้าอยากร้อยไหมเราแนะนำที่นี่นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้