ดู: 888|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 2 สัปดาห์ @absolute beauty clinic #หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
เราเลือกเสริมหน้าอกที่ absolute beauty clinic ค่ะ เพราะดูรีวิวมาค่อนข้างเยอะ

ที่นี่ก็ค่อนข้างโอเคนะ ให้ข้อมูลชัดเจนและละเอียด พนักงานบริการดี หมอน่ารัก

ผลงานก็สวยนะ ธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อคๆ และก็มีหลายราคาให้เลือก มีของแถม

แผลใต้ราวนมสวยดีค่ะ หรือจะผ่าทางปานนม รักแร้ ก็ได้ค่ะ ลองแจ้งหมอดูได้นะ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนกำลังหาข้อมูลเสริมหน้าอก ก็มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าที่นี่เวิร์ค!!

เราใช้ซิลิโคนทรงกลมนะค่ะ ขนาด 350 ซีซี เป็นซิลิโคนผิวทราย ของซิลิเมดค่ะ

เอาไลน์น้องที่ดูแลเรามาฝากเพื่อนๆ ด้วย ไอดี = surgery_ab น้องเป็นเซลล์นะ

สวยมากค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ แล้วคุณเจ้าของกระทู้น้ำหนักสวนสูงเท่าไหร่คะ สนใจที่จะทำที่นี่เหมือนกัน
สวยมาเลย...ธรรมชาติ...ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-7 10:50:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออรายา ตอบกลับเมื่อ 2015-10-6 12:01
สวยมากค่ะ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ แล้วคุณเจ้าของกระท ...

สูง160 กว่าๆ  ราคา69999 ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-7 10:51:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-10-6 14:58
สวยมาเลย...ธรรมชาติ...ค่ะ

ขอบคุณค่ะ เข้าที่ดีคงสวยกว่านี้อีก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้