ดู: 4455|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ทำปากบางที่พชรคลินิกเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lkidna เมื่อ 2015-10-4 18:08

รีวิวปากกระจับ ปากบาง หมอนก พชรคลินิกเชียงใหม่
ผมจะเอาขั้นตอนการตัดมาให้ดูสดๆ หน้ากลัวนิดๆ ปากผมเองนะครับ ตัดเฉพาะปากบน
ก่อนทำหมอให้กินยานอนหลับครับ เพราะหมอนกใช้เวลาทำค่อนข้างนาน แต่เคสหลังจากผมไปหมอเล่าว่าใช้ยาชาอย่างเดียว เพราะหลังจากทำเสร็จยายังไม่หมดริษกลับเองไม่ได้หมอต้องไปส่ง

รูปก่อนทำครับ ถ่ายโดยคลินิก

หมอแนะนำให้ตัดเฉพาะปากบนครับ เขาบอกปล่อยปากล่างให้มันดูอิ่มๆน่าจะดีกว่า ผมก็ว่าก็ดีครับไม่เสียเงินเยอะ

มาที่ขั้นตอนการทำเลยดีกว่าครับ หลังจากกินยาไปก็เปลี่ยนชุดขึ้นนอนบนเตียงจากนั้นก็ไม่รู้เรื่องแล้วครับ

ขั้นแรกหมอก็วาดไว้ว่าจะตัดส่วนไหนออก

แล้วก็เริ่ม

อยากจะเอาภาพรีวิวหลังทำทุกๆวันมาให้ดูนะครับ แต่ไม่มีภาพเพราะเคยรีวิวลงไว้ที่ pantip เลยไม่ได้เก็บภาพไว้ พอสองปีผ่านมาโดนลบซะงั้นหาว่าเราไปโฆษณาปากก็ปากเราถ่ายก็ถ่ายเองหงุดหงิดมากครับ

เรามาดูตอนเย็บเสร็จกันครับ

ภาพนี้หลังผ่านไป 7 วัน ไหมที่ใช้เป็นไหมละลายคับ คือถ้าไม่เข้ามาจ้องจริงๆก็ไม่เห็นไหมเลยครับออกไปไหนมาไหนได้ไม่ต้องปิดปาก ตั้งแต่สามวันแรก

ช่วงนั้นตึงมาก หลังจาก 7 วันปากก็เริ่มม้วนเอาแผลที่เย็บไปอยู่ข้างใน จนรู้สึกว่ามันเล็กไปรึปากเวลายิ้มที่ปากแทบหายไปหมดตอนนั้นรู้สึกไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ตอนยิ้มอะครับ แต่ปากปกติก็ดีมาก รอเรื่อยๆจนมันเข้าที่จริงๆอะครับคิดว่าโอเครเลยแหละครับ ยิ้มได้ปกติแล้วปากไม่หาย เวลาปกติแตกต่างจากแต่ก่อนมากปากดูมีรูปทรงขึ้นไม่บางมากอย่างช่วงแรก แล้วก็ดูไม่เป็นกระจับจริงจังเกินไปคือ ผมบอกหมอว่าไม่เอาจิกมากนะมันจิงจังไป แต่กับเคสอื่นเนี่ยจิกแล้วจิกอีกผมก็ไม่เข้าใจว่าสวยตรงไหน ก็แล้วแต่คนชอบอะครับ หมอก็บอกของผมไม่ค่อยจิ๊กไม่เหมือนคนอื่นที่ทำบอกจะต้องทำให้อีก แต่ผมไม่เอาแล้วผมไม่ชอบ

ก็ขอข้ามมาถึงปัจจุบันเลยนะครับ ผมตัดเอามาจากหลายๆภาพที่เคยถ่ายนะครับ มีเช้าบางมืดบ้าง ภาพไหนเล็กๆก็แสดงว่าอยู่ไกล ภาพไหนมัวๆไม่ชัดก็แสดงว่ามืดถ่ายในร้านเหล้า

จบเท่านี้ครับขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

แสดงความคิดเห็น

แผลวันที่7 มีช้ำดำเขียวเหมือนของเราวันที่4ไม่ใช้ไหมละลาย  โพสต์ 2016-1-13 16:05
เราก็กำลังจะไปทำปาก แต่ทำแถวกรุงเทพอ่ะ กลัวอ่ะ แต่ก็อยากสวย
เรากำลังจะไปทำเหมือนกัน แต่ทำแถวกรุงเทพอ่ะ กลัว แต่อยากสวย
ปากกระจับสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้