ดู: 1344|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] จากอกไข่ดาวกลายเป็นแตงโมยักษ์ คุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
   สวัสดีค่ะ เราชื่อมินนี่นะคะ วันนี้เราจะมารีวิวการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์มาให้ได้ชมกันค่ะ แต่ก่อนอื่นต้องขออภัยก่อนนะคะ เพราะเราไม่เคยคิดที่จะรีวิวมาก่อนค่ะ ฉะนั้นภาพก็จะมีแค่ตอนก่อนทำและหลังทำนะคะ แต่ที่มินนี่มารีวิวที่นี่เพราะอยากช่วยโปรโมทผลงานของคุณหมอดารินทร์ค่ะ และอยากให้เพื่อนๆได้เห็นผลงานสวยๆ เพราะมินนี่เห็นหลายๆคนในที่นี่มีปัญหาด้านการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก ซึ่งตัวมินเองก็ไม่อยากเห็นเพื่อนๆประสบปัญหาเหล่านั้น อยากเห็นเพื่อนมีหน้าอกที่สวยๆดูเป็นธรรมชาติมากกว่า ที่มินเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์เพราะมินได้เข้าไปเห็นรีวิวของคุณหมออยู่หลายที่ค่ะ และส่วนในเฟชบุ๊กของคลินิกเองก็มีรีวิวการเสริมหน้าอกของลูกค้าเยอะมาก แต่ก่อนมินเองก็ตัดสินใจไม่ได้เหมือนกันนะคะว่าจะทำกับใครดี เลยหาดูรีวิวของคุณหมอที่ดังๆในเรื่องของการเสริมหน้าอก ซึ่งคุณหมอดารินทร์เองก็เป็นหนึ่งในนั้นค่ะ ที่มินไปเสาะแสวงหารีวิวมาดูซึ่งแต่ละเคสนั้นคุณหมอทำออกมาได้สวยมากๆค่ะ มินชอบมากๆ แล้วมินก็เลยโทรไปที่เบอร์คอลเซ็นเตอร์ของคลินิก ซึ่งมินเองตกใจมากๆค่ะ เพราะไม่นึกฝันหรือเป็นโชคดีของมินเองก็ไม่ทราบ เพราะคนที่รับสายมินก็คือคุณหมอดารินทร์ค่ะ มินนี่อึ้งเลยค่ะ ถือว่าเป็นโชคดีของมินมากๆเลยค่ะ และคุณหมอเองก็ให้คำแนะนำมินได้ดีมากๆค่ะ ตอบทุกคำถาม จนมินรู้สึกมั่นใจเลยนัดเข้าไปพบที่คลินิก และยิ่งเจอตัวจริงมินยิ่งมั่นใจยิ่งขึ้น เพราะคุณหมออธิบายมินได้ละเอียดและดีมากๆ มินแลยตัดสินใจที่จะทำกับคุณหมอค่ะ  รูปข้างล่างต่อไปนี้เป็นรูปของมินตอนที่ยังไม่ได้ทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกนะคะ จะเห็นได้ว่าอกมินนั้นเหมือนไข่ดาวใบเล็กๆ ค่ะ …. เฮ้อ!! ใส่อะไรก็ไม่สวยค่ะ และที่สำคัญนะคะ ขาดไม่ได้เลยเสื้อชั้นในแบบเสริมฟองน้ำนี่  เราเชื่อว่าหลายๆคนก็คงเป็นเหมือนอย่างเรานะ .. ฮึๆๆ แต่เราขอที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเองค่ะ เปลี่ยนเพื่อวันที่ดีขึ้น

ไหนๆ จะเสริมหน้าอกทั้งทีเราขอบแบบใหญ่ๆค่ะ เท่าที่ร่างกายจะสามารถรับได้คือ ขนาด 375 CC ซึ่งก่อนผ่าตัดมินเองก็ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ คือไม่รู้จะอธิบายยังไง คือมินเป็นคนที่กลัวเจ็บ กลัวเข็ม แต่ในอีกแง่นึ่ง ก็ไม่รู้จะกลัวไปทำไม กลัวแล้วมันไม่สวย ก็ไม่ควรกลัว แต่เสริมหน้าอกดีอย่างค่ะ คือใช้ยาสลบ .. แต่เสริมจมูกนี่ฉีดเฉพาะยาชา แต่ตอนเสริมจมูกก็เจ็บนะ แบบว่ายังมีสติ แต่อย่างว่าแหละค่ะ เสริมหน้าอกมีสติแค่ 2 ครั้งคือ ก่อนผ่าและตอนฟื้นจากยาสลบ แต่ระหว่างช่วงที่คุณหมอทำเราเองก็ไม่รู้สึกอะไรหรอกนะคะ  รู้สึกตอนฟื้นซึ่งก็มีผ้ามาปิดแผลเอาไว้ ก็ดีค่ะ เพราะจะได้ไม่ต้องเห็น แต่ก็มีเจ็บๆอยู่ แต่เจ็บไม่มากหรอกค่ะ เพราะหมอมือเบา .. ตามความคิดของเรา หมอเป็นผู้หญิงมักจะมือเบาค่ะ  หลังจากที่พักฟื้น และได้ทำการล้างแผล...แบบว่า...หมอดารินทร์เย็บแผลได้สวยมากค่ะ แผลเล็ก เจ็บน้อยจริงๆ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ ที่เสริมทำนมกับคุณหมอดารินทร์ ปังสุดๆ ปลื้มมม ปลื้มนมตัวเอง..มันทำออกมาแล้วสวยอะ  อันนี้ไม่ได้โม้...ถ้าไม่เชื่อต้องไปลองเอง อิอิ.. แต่ตอนนี้ขอตัวไปหาเสื้อผ้าแนวเซ็กซี่ขยี้ใจมาใส่ก่อนดีกว่าาาาา   ไม่ค่อยจะเห่อเลยเน๊อะ ….. ไว้ว่างๆ จะเอารูปมาให้ดูเรื่อยๆนะคะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-7 07:14:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้