ดู: 1795|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้า อกหมอชาติ ผ่านไปเดือนกว่าๆ เปลี่ยนมากกกกกกกกกกก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราเอาหน้าอกเรามาอวดค่ะ คริ คริ

ทำที่ Absolute Beauty Clinic ตรงข้ามซ.ทองหล่อ13 คือดีมากกกกกกกกกกกกก

เอาเป็นว่าเล่าคร่าวๆ นะคะ เราทำซิลิโคลนเมนเทอร์ ติดต่อผ่านเพื่อนที่เคยทำ นางไห้ไลน์ น้องที่ทำงานที่คลีนิคมา

นางก็โอเคนะให้คำแนะนำดีค่ะ วันทำไม่ได้เจอนางเลย นางก็ฝากเรื่องไห้ ที่คลีนิคดูแล

ตกลงทำราคาโปร ค่ะนางก็ทั้งลดทั้งแถมไห้

เราก็สัญญาว่า ถ้าสวยแล้ว จะมาลงให้ แล้วไห้เครดิตไห้ จะได้มีลูกค้าเยอะๆ อิอิ

นี่จ๊ะ ID Line : smoothiessss

วันนี้ก็มาทำตามสัญญาค่ะ มารีวิวไห้น้อง และก็ มาถามความคิดเห็นเพื่อนๆ ด้วยจร้าาาาาา ว่าของเราโอเคมั้ย?????

ตอนนี้หลัง ทำมาเดือนกว่าๆ แล้วค่ะ ก็ยังติดต่อกับน้องอยู่

นางก็สอนนวด ติดตามอยู่ตลอดๆ นางน่ารักค่ะ ถามอะไรก็แนะนำหมด

เพื่อนๆ คิดเห็น ยังไงบ้าง เด๋วไว้เราจะเข้ามาอ่านบ่อยๆ นะ

ปล. ถ้าติดต่อน้อง ก็บอกด้วยนะว่ามาจากรีวิว เรา อิอิ

สวยเป็นธรรมชาติมาเลย..กี่ CC ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-2 19:22:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-10-2 11:22
สวยเป็นธรรมชาติมาเลย..กี่ CC ค่ะ

เราใส่ 350 ค่ะ ตัวเล็ก ด้วย หมอบอกไซด์ ปกติดกำลังดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้