ดู: 1189|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนมหมอชาติ เพิ่มความมั่นใจให้เราจร้าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราเขียนกระทู้ครั้งแรก เพิ่งไปทำนมมา ประทับใจดี เลยมาเล่าสู่กันฟัง

เราเป็นคนไม่สูงมาก และ ไม่มี เอว เลยคิดว่าตัวเองดูตันๆ เลยอยากหุ่นดี

ตัดสินใจทำ นม เพื่อมีส่วนเว้าส่วนโค้งไห้มากขึ้นค่ะ

อันนี้ รูปก่อนทำ

ตัดสินใจไปทำ จองคิวผ่านเพจเฟชบุคค่ะ ไปทำที่ตรงข้ามทองหล่อ13 วันทำตื่นเต้นดี

หลังทำเสร็จไม่ไห้เห็น น้องนมตัวเอง 3 วันเขาพันผ้าไว้ค่ะ

เราไปแกะผ้าตามนัดวันที่ สาม เขาสอนทำแผล ล้างแผล ค่ะ

เราก็ทำ ตามเขาสอนทุกอย่าง เพราะ ว่ะจะได้แผลสวยๆ

อาบน้ำ ได้ แต่ต้องแปะเทปกันน้ำ ห้ามไห้แผลโดนน้ำ ค่ะ

อันนี้รูป ตอนยัง ทำแผล อยู่

ยังไม่ได้ตัดไหม เขานัดตัดไหม หลังทำ 14 วัน หรือสองอาทิต เราเลยไปสองสามวัน

พอไปตัดแล้วก็ทาครีมตามเขาบอก เริ่มนวดๆ ตามเขา สอนค่ะ

อันนี้รูปปัจจุบันหลังตัดไหม แล้วค่ะ แผลแทบไม่เห็นละ สวยดี

เราเริ่มนวด บ่อยๆ ขึ้น เพราะว่าจะได้เข้ารูปไวไว ตามที่พี่เขาบอก

สุดท้ายนี้เพื่อนๆ คิดเห็นว่าไงติชมกันได้นะคะ เราจะกลับอ่านค่ะ

ปล.เราสนับสนุนหมอชาติชาย อีกหนึ่งเสียงค่ะ อิอิ
สวยเป็นธรรมชาติมากเลย...กี่ CC ค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยจ้า ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค้าา
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-1 14:26:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-9-30 20:25
สวยเป็นธรรมชาติมากเลย...กี่ CC ค่ะ

เราใส่เพิ่ม แค่350 จร้าาาาาา เดิมมีนิดโหน่ยยยยย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-1 14:26:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
blue-star ตอบกลับเมื่อ 2015-9-30 22:17
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยจ้า ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค้าา

ทำซิลิเมด จร้าาาาา 69000 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้