ดู: 636|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก #ทีมหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย playgirlss เมื่อ 2015-9-28 11:23

สวัดดีค่ะ  มารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ  ทำที่ Yb holistic clinic ทองหล่อซอย 3 ค่ะ ปาก ๆ ซอย
กับคุณหมอบอย สุดหล่อค่ะ  เราทำจมูกก่อนค่ะ  กับคุณหมอบอยเหมือนกันค่ะ  แต่วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกนะค่ะ  ราคา 65000 ค่ะ  ทำเมื่อ กรกฎาคม ที่ผ่านมาแล้วค่ะ  สองเดือนละค่ะ  ตอนนี้เข้าที่ดี สวยค่ะ  คล้อยนิด ๆ ถูกใจมากค่ะ

ไม่ใหญ่มาก  แก่แล้วเนอะ  อยากสวยบ้างค่ะ

มาดูรูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำ สามวันค่ะ  วันที่เปิดผ้าค่ะ

และต่อไป ปัจุบันค่ะ สามเดือนค่ะ

คัยสนใจ ลองสอบถามไปที่คลินิกเลยคร้าาาา......
เรื่องขนาด  เดี๋ยวขอถามหมอให้แน่ใจก่อนนะค่ะ  เพราะยังไม่รู้แน่นอนเลยว่าตัวเองใส่มาเท่าไร  อีก 1 เดือนมีนัดตรวจ  จะมาอัพเดทนะค่ะ
ซิลิเมดมีไซส์ 315 ด้วยเหรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-28 11:21:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
RJung ตอบกลับเมื่อ 2015-9-28 10:44
ซิลิเมดมีไซส์ 315 ด้วยเหรอคะ

คุณหมอบอกว่าให้ 300-340  ประมาณนี้ค่ะ  ไม่รู้ว่ามีหรือป่าวค่ะ  ให้หมอเลือกให้  เลือกที่ พอดีตัวค่ะ  ไม่ใหญ่มากมาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้