ดู: 957|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม แค่ 15 วัน ตัดไหม แผลโอเค สวยธรรมชาติ (หมอชาติชายค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลววววววววว....

ครั้งแรกของการรีวิวนะคะ ผิดพลาดยังไงขอโทษด้วย

ไม่รู้จะต้องเรียบเรียงอะไรยังไง เลยขอเขียนเล่าคร่าวๆ และก็เปรียบรูปไห้ดูก่อนหลังเลยนะคะ

เราไปทำ เมื่อวันที่ อาทิตย์ ที่ 6 ที่ผ่านมาค่ะ

วันไปทำตื่นเต้นมากกกกกกกกกกกก แต่เราหาข้อมูลมาเยอะมากเลย และก็ได้ข้อสรุปที่นี่แหละ เห็นรีวิวจากเว็ปนี้แหละ สวยๆ เยอะเลยเราเลยตัดสินในทำที่นี่แบบไม่ลัง เล

วันไปทำเพื่อนไปส่ง มีคนรอทำหน้าอกเหมือนเราประมาน 4 คน ทุกคนพูดถึงรีวิวในเว็ปนี้หมดเลย

เราเลยตั้งใจว่าถ้าสวยแล้วจะให้เพื่อนๆดู

และแล้ววันนั้นก็มาถึง....นมประถม กลายเป็นนมสาวมหาลับเรียบร้อยค่ะ

อิอิ โดยส่วนตัวแล้วประทับใจ ทั้งเซลที่ดูแล และบริการในวันทำค่ะ (ไม่อวยนะ รู้สึกจริงๆ)

น้องเขาโทรหาก่อนเวลาทำ ตามว่าอยู่ไหน แล้วอะไรประมานนี้ แล้วมีอะไร เราก็ปรึกษาน้องเขาตลอด ค่ะ

ไม่พร่ามละ ไปดูเลยละกัน

เราเอาไม่ใหญ่มากนะ อยากได้แบบธรรมชาติไม่ใหญ่มากเอาแบบพอเซ็กซี่ อิอิ

ปล. ทุกคนคิดว่าไงคะ

เราขอให้เครดิตน้องเซลที่ดูแลเรานะคะ เพราะสัญญา เขาว่าจะให้เครดิต

น้องชื่อ น้องน้ำปั่น ค่ะ ID line: smoothiessss ลองปรึกษานางแล้วบอกด้วยนะว่ามาจากรีวิวเรา อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้