ดู: 3288|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบิ๊กไซด์ สวยสมใจ By Absolute Beauty Clinic (รอชมกันนะคะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาหน้าอกของเรา มาให้ดูกันนะคะ

ตื่นเต้นมาก ค่ะในวันที่ไปทำ ก่อนหน้านี้หาข้อมูลมาพอสมควรค่ะ เพราะเราอยากได้ใหญ่เลย

เลยคิดว่าจะไปทำที่ไหน ดีที่เค้าทำให้ได้แบบโอเคสุด และแล้วเราก็เจอค่ะ

พริ๊ตตี้ทำกันเยอะมาก คลีนิคค่อนข้างมีชื่อเสียงทางการอัพไซด์มาก เราเลยไม่ลังเลค่ะ ติดต่อเลย

อันดับแรกก็ทักไปในอินบ๊อก( ในเฟชบุคแฟนเพจเค้าน่ะค่ะ www.facebook.com/AbsoluteBeautyClinicTH ) เขาค่ะ แล้วเขาก็ให้ทางเจ้าหน้าที่เขาติดต่อมา ก็โอเคนะคะให้คำแนะนำ ส่งรูปไปประเมิน เราไม่สะดวกเข้าไปมัดจำจองคิวนางก็ให้บัญชีบริษัทมาโอนมัดจำจองคิว ส่งใบเสร็จไห้ นัดคิวผ่านในไลน์เลย ก็สะดวกดี

ไปเจอหมอในวันทำเลยโอเครมากกกกก เรากลัว ตื่นเต้นมาก แต่ดีที่เพื่อนที่ไปส่งมันเคยทำแล้ว เลยช่วยได้เยอะเลยค่ะ

อันนี้รูปฟื้นจากกาผ่าตัด กลับบ้าน เห็นตัวเอง สภาพนี้ค่ะ 5555+

ผ้าอะไรอยู่เต็มเลยย

พี่ดีดูแลเขาบอกว่าเราทำไซด์ใหญ่ถ้าเทียบกับตัวแล้วเลยใส่ไว้ไห้เพื่อจะได้รัดๆแล้วไม่มีรอยจากการกดทำน่ะค่ะ

เราเองก็งง ว่าทำไมเยอะแยะขนาดนี้ เพื่อนมันบอกตอนมันทำไม่เห็นมี 5555+

เราก็สงสัย เลยไลน์ไปถามน้องเขายิกๆ เลยว่าใส่เพื่ออะไรสุดท้ายก็ได้คำตอบเนอะ 5555+

เราพันผ้าแบบนั้นอยู่ประมาน 3วัน (ไม่ได้อาบน้ำเลย) จนถึงวันที่เขานัดไปถอดผ้าที่คลีนิคค่ะ

และแล้วววว ก็ได้เห็นน้องนมของจริง

นี่ค่ะ วันที่3 หลังการผ่าตัด ยังมีรอยช้ำอยู่เลย เราก็เหมือนเดิม ค่ะ ไลน์ถามน้อง แต่ก็รู้ว่ามันเป็นอาการปกติ ปกติของการผ่าตัด เลยล่ะ ถ้ามีใครเป็นก็ไม่ต้องตกใจนะคะ 55555+

และก็ ต่อมา หลังจากนั้นเราก็อาบน้ำได้ละค่ะ ปิดพลาสเตอร์ไว้ และก็อาบ หลังจากนั้นก็ ทำแผลเอง ปิดเองแล้วก็ไปทำงานได้แล้ว

อันนี้รูปวันที่ 5นะ

***** เดี๋ยวเรามาเล่าต่อนะ ยังไม่จบ แม่เรียกไป ส่งทำธุระก่อน ไปละ เดี๋ยวมา *****
555+....สวยมากค่ะ...เราก้อได้ คิวทำ ที่นี้เหมือนกันค่ะ 30/12/15 ***ทรงสวยมากเลยค่ะ

ขนาดเท่าไรค่ะ กี่ CC ซิลิโคลอะไร   **ค่าเสียหายเท่าไร**

ขอบคุณมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 18:26:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะ วันนี้มาต่อกันนะคะ เมื่อวานลากยาว เลย

วันนี้ก็ทำงานเพิ่งเสร็จค่ะ เมื่อวานถึงแค่ 5วันเนอะ

วันนี้มาดูกันเลยค่ะ ต่อเนื่อง ค่ะ ต่อเนื่อง....

พอหลังจากวันที่ 5 เราก็ไปทำงานต่อเนื่องเรื่อยๆนะคะ เราขอข้ามเลย นะคะ ก็ดูแลตััวเองตามปกติค่ะ

และแล้ววันที่ 14 ก็มาถึง วันนัดเราก็ไปตัดไหมปกติดค่ะ เราประทับใจเรื่องแผลมากๆ

เพราะไม่มีร้อยปริรอยเย็บที่ดูเสียหายเลยค่ะ

แต่เราหารูปวันที่ไปตัดไหม ไม่เจอ อ่ะ เอาเป็นมามาดู รูปที่เราคิดว่ามันโอเคเลยเนอะน่าจะวันที่ 20 อ่ะประมานสองอาทิตกว่าๆ

อันนี้รูปรรอยแผลปัจจุบัน เราชอบมา ประทับใจมาก แล้วได้ คลอสเลเซอแผลเพิ่มด้วย ประเด็นอ่ะ

แลก็ต่อมาเป็น รูปหน้าตรง อันนี้เราแก้ผ้าถ่ายเอง นะ อิอิ ปลื้มมากกกกกกกก

เพื่อนๆ ว่าไงกันบ้างคะ สวยไหม เรา ชอบมากเลยยยยย ชอบมากจริง

ของเรา ขนาด 400 ซีซีนะคะ ถ้าเรียบเทียบกับตัวแล้วคงรู้สึกว่าบึ้มมากจริงๆ อิอิ

เรา สูง 165 หนัก 47 (ก่อนทำนะคะ) ไม่นับหลังทำ ยังไม่ได้ชั่ง 55555

อันนี้รูปเปรียบเทียบ ก่อนหลัง แถมไห้ค่ะ แถมไห้

อิอิ

เพื่อนๆ ว่าไงบ้าง ฝากไว้ ไห้ทุกคนช่วยคอมเม้นนะคะ เราจะมาอ่าน มาตอบคำถามทุกคนค่ะ

วันนี้ไม่มีไร แล้ว ปลื้มมากค่ะ Absolute Beauty Clinic (หมอชาติชาย)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 18:27:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 14:28
555+....สวยมากค่ะ...เราก้อได้ คิวทำ ที่นี้เหมือนกันค่ะ 30/1 ...

เมนเทอร์ 400 CC ค่ะ ราคาเต็ม 89000 มั้ง เราจองโปรออนไลน์ ได้ราคาโปรอ่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-23 18:28:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เมนเทอร์ 400 CC ค่ะ ราคาเต็ม 89000 มั้ง เราจองโปรออนไลน์ ได้ราคาโปรอ่ะ
สวยจ้า สูงเท่ากันเลย เราก็ทำนมเหมือนกันคะ ของเตงชิดดี ใหญ่จ้า
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้