ดู: 1768|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] หมอบุญถิ่น 1 เดือน กระทู้ใหม่

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกระทูเเรกรีวิวอาจจะเเปลกๆ ผิดพลาดตรงไหนขอโทษด้วยค่าาา เราอัพในโทสับมันไม่ถนัดเท่าไหร่ ครั้งเเรกด้วย เเหะๆ

มาๆเข้าเรื่องกันเลย อยากทำจมูกมากดูรีวิวหลายหมอดูทุกวัน จนสะดุดรีวิวพี่ที่ไปทำหมอบุญถิ่นมาสวยดี เลยตัดสินใจทำหมอบุญถิ่นคะราคาถูกดี ;) 6,000 บาท

บรรยากาศตอนทำคนเยอะมากล้นออกมาจากคลินิคเลยคะ ตอนไปถึงพนักงานจะถามว่า 'ได้จองคิวไว้รึป่าวคะ?'
เราก็รีบบอก จองค่าจอง เเล้วเค้าจะขอบัตรประชาชนเรา. เสร็จเเล้วก็นังรอเรียกไปพบภรรยาคุณหมอ เพื่อดูว่าฉีดฟิลเลอร์มามั้ย โครงจมูกเป็นไง ภรรยาคุณหมอบอกทำเเล้วจะเบี้ยวหน่อยนะทางขวา ไอ่เราเริ่มกังวล เเต่ก็คิดมาถึงที่นี่เเร้ว ทำเถอะ !!  เสร็จเเร้วลงมานั่งรอเรียกคิว พบคุณหมอ ตอนพบคุณหมอก็บอกว่าเอาโด่งเเค่ไหน คุณหมอก็ดึงขึ้นมา เเล้วถามว่าจะเอาโด่งตรงไหนบ้าง เราบอก ทั้งเเท่งคะ:) คุณหมอพูดไวมากกก ไม่มีโอกาสได้ถามเลยคะ เสร็จเเล้วลงมานั่งรออี้กกกก จะขึ้นลงประมาน 2-3 ครั้ง555555 เรามาตั้งเเต่10โมงได้ทำ 17:00  รากกงอกเลยค่า  ตอนทำไม่เจ็บนะ เจ็บตอนล้างจมูกกก พีคสุดดดดด เเสบมาก

ภาพก่อนทำคะเราพอมีอยุ่บ้าง เเต่ก็ไม่มากอาศัยหันข้าง

ภาพหลังทำ 3ชม.
บวมดูเหมือนจะเบี้ยววกังวลนิดหน่อยคะ

ปัจจุบัน 1 เดือนคะ โดยรวมพอใจ ^^ ธรรมชาติดีชอบๆ

สามารถติชมได้นะคะ ขอบคุณค่าา ^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-19 14:41:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพกลับหัวไปหมด ขอโทษด้วยนะคะ
โพสต์ 2015-9-19 18:37:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าตรงจมูกเป็นไงบัางคะ
ตอนทำเสร็จใหม่ๆเหมือนแอบเบี้ยวรึเปล่าคะ
โพสต์ 2015-9-20 16:41:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีนะ เข้ากับหน้าชอบๆๆๆ
โพสต์ 2015-11-4 12:32:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้