ดู: 3780|ตอบกลับ: 3

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกที่ อีสต์คลีนิค สาขาเชียงใหม่บ้างค้ะ ?

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามหน่อยจ้า พอดีเราสนใจอยากทำจมูก แล้วไปดูรีวิวของคลีนิค อีสต์ คลีนิคมาจ้า สวยดี
ขอบอกก่อนเลยนะคะว่า จมูกนี่ไม่เคยทำอะไรมาเลย หารีวิวในเชียงใหม่ดู ส่วนใหญ่ก็มีแต่หมอสมเพชร
แต่เราว่ามันแพงไปหน่อย บวกกับ เพื่อนไปทำมาแล้วเราว่าเฉยๆนะ

ใครที่เคยทำที่อีสต์คลีนิค อยากให้ลองมาแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยค่า
เพราะเสิร์ทหาข้อมูลกระทู้แทบจะไม่มีเลยนอกจากของเว็ปคลีนิคโดยตรงอ่ะคะ
เลยอยากถามจากคนที่ทำจริงๆ ว่าทำแล้วเป็นยังไงบ้าง ? มีหมอคนไหนทำดีบ้าง ประมานนี้นะคะ

ยังไงรบกวนผู้รู้ตอบหน่อยค่า หรือใครมีคลีนิคเสนอมาได้นะคะ
ปล.ไม่ใช่หน้าม้าคลีนิคร้อยเปอร์เซ็นต์น้า พอดีตัดสินใจอยากทำจ้า เลยไม่รู้ว่าใครเคยทำแล้วดีบ้างงง

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ DDDDDD
โพสต์ 2015-10-18 19:34:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พึ่่งไปทำคางมาค่ะ. เบี้้ยวมากนี้ไม่รู้ว่าหมอจะแก้ให้ไหม ส่วนเพื่่อนอีกคนไปทำจมูกก็เบี้ยวเหมือนกันค่ะ. อย่าเหนแก่ราคาถูกค่ะ  ตอนแรกๆ น้องๆที่ดูแลโทรมาบ่อยมากๆ ไลน์หาตลอดเป็นไฃบ้างค่ะ สวยละยัง.ถ่ายรูปให้ดูหน่อยคร้าาส  พอได้ซัก 2-3 อาทิตย์เราเห็นว่ามันเริ่มไม่โอเคแล้วบูดๆ เบี้ยวๆ. เราก็แชทบอกว่ามันเบี้ยวมันบูด. หลังจากนั้นหายหัวค่ะ!  แนะนำไปสมเพชร. หมอวิมล(เราเคยทำจมูกมี่นั้น). ลานาวดี(เพื่อนทำที่นั้นหลายคนสวยมาก). สรุป อีสคลินิกไม่ผ่านอย่างแรงค่ะ ไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบอย่าไปเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-7 23:57:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
yonk12 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-18 19:34
พึ่่งไปทำคางมาค่ะ. เบี้้ยวมากนี้ไม่รู้ว่าหมอจะแก้ให ...

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ พอดีสนใจจะทำจมูกอะคะ ที่เชียงใหม่ แต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหนดี พยายามดูรีวิวของอีสต คลีนิคไม่มีเลยค่ะ อยากได้ข้อมูลเพิ่มมากๆ รบกวนแอดไลน์หน่อยได้ไม๊ค้ะ พอดีย้ายมาอยู่จากกรุงเทพฯค่ะ ไม่รู้แหล่งดีๆเลยค่ะ
โพสต์ 2015-11-10 20:56:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คิดว่าจะไปแก้จมูกที่ นี่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้