ดู: 10131|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เตือนภัย meso fat ต้องเลือกดีๆก่อนฉีดนะจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-9-28 02:14:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราฉีด ss slimที่ นิติพลคลีนิค ซีคอน หมอ ณิชา ฉีดครั้งแรก บวมนะแสบๆตอนฉีด แต่คืนเดียวก็ยุบ สามวัน ดูไขมันยุบลง เปรียบเทียบหน้าก่อนฉีดและหลังฉีด ฉีดประมาณ 20 ซีซี คุณหมอฉีดทั่วมากๆ เหนียงใต้คางซ้าย กลาง ขวา และแก้มสองข้าง พอใจมากค่ะ วันนี่ก็เพิ่งไปฉีดครั้งที่สอง คุณหมอแนะนำสักสามครั้ง ก็สวยแล้วค่ะ ไขมันยุบ เหนียงหาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้