ดู: 18568|ตอบกลับ: 210
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก บีบีคลีนิค ราคาโปรโมชั่น ปลื้มสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราอยากรีวิวให้เพื่อนๆได้ติดตามกัน
คือ เสริมจมูกเมื่อวันที่ 11 กันยาที่ผ่านมาค่ะ  (ผ่านมา 6 วันละ)

ไม่เจ็บ และไม่ช้ำ คือไม่น่ากลัวอย่าที่คิดเลยค่ะ
คุณหมอใจดี น่ารักสุดๆ พี่ๆพนักงานบริการดีมากค่ะ

เข้าห้องผ่าตัดและคุยกับคุณหมอพี่ๆพยาบาล และฉีดยานอนหลับเข้าที่แขน ไม่เจ็ยเลยค่ะ มือเบามาก
หลับเมื่อไหร่ไม่รู้ รู้ตัวอรกทีคือตื่นขึ้นมาจมูกเสร็จแล้วค่ะ > <

พูดถึงทรงจมูกนะคะ

เราได้ปรึกษาหลายๆที่ ไม่ได้ไปที่คลินิกนั้นๆนะคะ ปรึกษาทางไลน์บ้าง เฟรชบุคฯบ้าง
ก็ได้คำปรึกษาที่ ยังไม่กล้าทำค่ะ เพราะเราเนื้อจมูกน้อยและบางมาก บางที่ก็บอกว่าทำได้แต่อาจจะไม่โด่ง หรือบางที่ก็บอกว่าโด่งได้แต่อาจเสี่ยงทะลุ มันคืออะไรอ๊าาา กลัวๆๆ ไม่เข้าใจ T^T

แต่เราได้ปรึกษาที่ บีบี คลีนิค เค้าให้คำปรึกษาโอเคนะคะ ไม่ได้อวยมากมาย ตอบตามความจริงคือ จมูกเราเนื้อน้อยและบาง สามารถเสริมโด่งได้พอประมาณ หรือโด่งแบบธรรมชาติ และเรื่องจมูกทะลุเค้ารับประกันค่ะ เพราะทางคลินิกเน้นเรื่องนี้มาก ถ้าจมูกทะลุนั่นคือลูกค้าเสียโฉมเพราะเนื้อจมูกจะบุ่มค่ะ พอวันเสริมจมูกได้เจอคุณหมอปรึกษากันเรื่องรูปทรงและความต้องการ คุณหมอตอบน่ารักมากเลยค่ะ "หมอจะพยายาเต็มที่น้า ตื่นมาสวยแน่ๆ"

เราเอารูปมาแชร์ค่ะ มีรูปหลังทำ 4 วันและ หลังทำ 6 วันค่ะ ,หลังทำวันที่ 4 ไม่ต้องใส่หน้ากากไปทำงานเลยค่ะ เพื่อนๆที่ทำงานก็ชอบทุกคนบอกว่าเข้ากับหน้า เราปลื้มมากๆค่ะ ^^

อันนี้สวยแบบไร้ดั้งค่ะ

มีดั้งผ่านมาแล้ว 4 วันค่ะ ไปทำงานปกติ ไม่ช้ำเลยค่ะ บวมหลังทำเล็กน้อยค่ะ

หน้าตาวันนี้เลยค่ะ หลังทำวันที่ 6 ค่ะ > <

เราทำช่วงโปรโมชั่นนะคะ ใครสนใจถามเราได้ค่ะ ^^

แสดงความคิดเห็น

ตัวเองทำโปรไหนค่ะ ซิลิโคนอะไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ จมูกโด่งสวยธรรมชาติมากค่ะ เราชอบ  โพสต์ 2016-1-20 17:18
เราก็ทำที่นี่เหมือนกัน เพิ่งได้ 2 อาทิตย์กว่าๆเอง
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

15000 บาทค่ะ  โพสต์ 2015-12-17 16:09
เท่าไหร่ค่ะสวยจัง

15000 บาทค่ะ ;0  โพสต์ 2015-12-17 16:09
ทรงสวยมากเลย ดูธรรมชาติมากๆ
สวยคะ เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ ดูดีขึ้นสุดๆ

15000 บาทค่ะ  โพสต์ 2015-12-17 16:09
สวยค่าา ทำกับหมอท่านไหนค่ะ

หมอชัยรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2015-12-17 16:09
ทรงสวยมากคะ มองจากด้านข้างนี้ สวยมากๆ
เห็บแบบนี้อยากทำบ้าง เท่าไหร่คะเนี่ย

15000 บาทค่ะ ;)  โพสต์ 2015-12-17 16:10
สวยขึ้นเยอะเลย ทรงรับกับหน้าดี
เสริมแล้วสวยขนาดนี้ อยากเสริมจมูกขึ้นมาบ้างเลยคะ
เราเพิ่งทำมาได้ 7วัน กับคุณหมอชัยรัตน์ค่ะ จมูกเบี้ยวค่ะ ไม่สวยค่ะ มีโด่งระหว่างคิ้ว นอกนั้นยังเหมือนไม่ได้ทำเลยอ่ะ นอย ผิดหวัง กลุ้มใจ ทุกข์ใจค่ะ พรุ่งนี้หมอนัด ไม่รู้จะแก้ไขให้รึป่าว
เสริมแล้วดูมีมิติขึ้นกว่าเดิม สวยขึ้น บีบีสาขาไหน
จมูกทรงดี๊ดี เหมาะกับหน้า เสริมแล้วสวยเลย
สวยจิงๆคะ ทรงนี้ดูดีแมทกับใบหน้ามาก
สวยจังคะ มองด้านข้างนี้สวยมากๆ
สวยเลยอะคร่าา อยากเห็นรูปหลังทำเลยอะค่ะ พอจะมีมั๊ยคร่าาา
แค่นี้ก็สวยมากแล้วค่ะ
สวยเลยอ่าคร่าาา น่ารักมาก
ดูดีขึ้นเลยค่ะ ไม่ช้ำเลย เจ๋งๆ
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ อยากเห็นมาก
ทรงนี้กำลังดี เหมาะกับหน้า สวยคะ
ทรงด้านข้างสวยขึ้นมากๆ เริ่ดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้