ดู: 881|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] บ๊ายบายหน้าอกไข่ดาว หื้มมมม !!! สะบึม !!! กันเลยทีเดียว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย milkkyy เมื่อ 2015-9-17 09:51

สวัสดีค่า วันนี้พี่จะมารีวิวหน้าอก ทรงกลม ขนาด 350 ซีซี ทำกับหมออา เมโกะ คลินิกจ่ะ เหตุผลที่พี่ทำเพราะว่า กรรมพันธุ์พี่เป็นคนหน้าอกเล็กอยู่แล้ว หน้าอกไม่เท่ากันด้วย แล้วก็พี่ได้ผ่านการมีลูกแล้วเนาะ หน้าอกก็หย่อนคล้อยเป็นธรรมดา ผู้หญิงเราก็อยากจะสวย อยากจะดูดีช่ายมะ 5555  อีกอย่างพี่ก็ดูรีวิวมาเยอะมากๆ ก่อนที่จะทำอะไรซักอย่างพี่ก็ต้องศึกษาข้อมูลให้ดีๆด้วย พี่เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ

ก่อนทำ  หน้าอกไม่เท่ากันด้วย

พี่ไปปรึกษาหมอที่ เมโกะ สาขาฟิวเจอร์พาร์ค รังสิตค่ะ พนักงานบริการดีมากกก ให้คำปรึกษานั่นนี่ก่อนที่จะไปปรึกษาหมอ แล้วตอนปรึกษาหมอ หมอก็วัดความกว้าง ความสูงระดับหน้าอกเนาะว่าจะต้องวางสิลิโคนประมาณไหน ใช้สิลิโคนยี่ห้อนี้นะ นั่นนี่ คุณหมอแนะนำดีค่ะ คุณหมอใจดีมาก พูดจาเพราะ ^^

วันที่ทำพี่ไปทำที่สาขาใหญ่จตุจักรค่ะ เข้าห้องเตรียมตัว ผ่าตัดใหญ่ต้องดมยา ไม่ถึง 5 นาที ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ 55555 หมอทำไรก็ไม่รู้ สลบไสล อิอิ ตื่นมา เอ้า !!! เสร็จแล้ว รับยากลับบ้านได้

7 วัน

วันรุ่งขึ้นมาเอาสายที่ระบายเลือดออก ล้างแผลที่ฟิวเจอร์อยู่ 3-4 วัน จากนั้นก็ล้างเองที่บ้าน วันที่นัดตัดไหม ประมาณ 10 วัน แผลสวยมาก ไม่เจ็บเลยค่ะ สวยพี่ชอบ ทรงมันธรรมชาติ เพราะว่า พี่บอกหมอให้เอาธรรมชาติๆนะคะหมอ ไม่ต้องใหญ่เว่อวังอลังการแบบพริตตี้  5555 ประมาณ 1เดือน ก็มีเริ่มนวดแล้วนะคะ ตอนนี้ก็ยังนวดอยู่

1 เดือน

ปัจจุบัน มั่นใจขึ้นเยอะค่ะ

ตอนนี้ก็ 2 เดือนกว่าๆแล้ว ชอบค่ะ หายเร็วมาก เข้าที่ได้เร็วมาก ปกติหมอบอกว่า ประมาณ 3 เดือนขึ้นไปถึงจะเริ่มเข้าที่ แต่ของพี่เข้าที่ เป็นทรงสวยเร็วมาก เพราะว่า ทางคลินิก ให้วิตามินมากิน แล้วก็ให้ยาทามาทาด้วย มันเลยช่วยสมานแผลข้างในให้หายเร็วขึ้นด้วย เยี่ยมไปเลยค่ะ สุดยอดจิงๆ

ก่อนทำ – หลังทำ

หลายคนสงสัยใช่มั้ยคะ ??? ว่า...เวลาทำหน้าอกจะมีความรู้สึกเหมือนเดิมมั้ย ??? มีค่ะ ปกติ รับรู้ความรู้สึกเสียวเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือความใหญ่ 555 พี่ไม่ได้ทะลึ่งนะ ตอบตรงๆ เพราะหลายคนถามมาค่ะ ^^ ทีนี้สาวๆคนไหนอยากจะอัพไซน์เพิ่มขนาด อย่ารอช้านะคะ รีบๆเลย อกหักเรื่องเล็ก นมเล็กเรื่องใหญ่ค่ะ อิอิ
โพสต์ 2015-9-22 15:49:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนมสวยมาก
โพสต์ 2015-9-23 14:30:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้