ดู: 1444|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ลดราคาทำปากบางที่พชรคลินิกเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]

รีบไปทำเลยครับ ยอมรับว่ามาโฆษณาให้เพราะมันดีจริงๆ ตอนนั้นทำตอนลดราคาเหมือนกันเมื่อ 2 ปีที่แล้ว มารู้ทีหลังว่าตัวเองเป็นเคสแรกแต่หมอดูแลดีมากครับ นัดฉีดยาสามเข็มหลังทำเสร็จวันละเข็มละเข็ม พวกน้ำเกลือบ้วนปาก ยาที่ทำความสะอาดก็ให้มาหมด ยารับกินเนี่ยหมอให้มาเต็มทีไม่ต้องซื้อเพิ่มเลย เย็บสวยมากยังไม่ตัดไหมก็ใช้ชีวิตได้ตามปกติ ไปไหนคนก็ชมว่าทำสวย

พยายามไปขุดหารูปเก่ามาให้ดูครับ เป็นรูปปากก่อนทำแล้วก็หลังทำของผมเองที่คลินิกใช้รีวิวแรกๆ

ต่อไปก็ทั้งหน้าครับ จมูกนี่ทำที่ลานนาวดีคลินิกคิดว่าทำสวยดีนะครับ แต่เบี้ยวอาจเกิดจากเราเองก็ได้ แต่เราไม่อยากเข้าไปแก้อยากทำให้เป็นกระดูกหูไปเลย แต่ถ้าจะทำที่พชรเลยก็แพงจังยังไม่มีเงินเลยคือถ้าใจดีทำให้จะรีวิวให้อย่างดีเลยนะคุณเจ๊ ทั้งเชียงใหม่เนี่ยไว้ใจพชรคลินิกที่สุดแล้วครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้