ดู: 671|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม กลมสวย หมอชาติชาย ทองหล่อค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาน้องนมสุดแสนประทับใจมาไห้ดู เราเพิ่งไปทำมาเมื่อวันที่ 4 ที่ผ่านมา ตอนนี้ยังไม่ได้ตัดไหมค่ะ

แต่ตอนนี้ก็รู้สึกแล้วว่ามันโอเคมาก ค่ะ

เราชอบมากวันนี้หยุด เลยเอาเมาแบ่งให้เพื่อนๆ ชมกันค่ะ เราไปทำงานแล้วนะคะ

หยุดนอนอยู่บ้าน 4วันค่ะ

เอามาแบ่งให้เพื่อนประกอบตัดสินใจค่ะ

อันนี้รูปน้องนมเราก่อนทำ ถ่ายที่คลีนิค

และก็ อันนี้ปัจจุบัน  ถ้ายเมื่อเช้าตอนนอาบน้ำทำแผลเสร็จ เราแปะเทป อาบน้ำ นะคะ

ทำแผลตลอดๆ ชุดทำแผลก็ได้แถมมาค่ะ 5555+

อันนี้รูปวันนี้ ยังไง ตัดไหม แล้วจะมาอัพเดท นะคะ แค่วันนี้ ก็ สวยแล้วเราชอบค่ะ 5555+
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้