ดู: 1303|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกหมอชาติ เป๊ะมากกกก 20 วัน วันนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้้เอาหน้าอกตัวเองมาอวดเพื่อนๆ ค่ะ

เพราะว่าสัญญากับน้องเซลไว้ว่า เรียบร้อยสวยๆ แล้วจะมาลงให้ อิอิ

เราไม่รู้จะเขียนอะไรมากอ่ะ แต่ในความรู้สึกเราแล้ว เราว่ามันโอเคมากเลย ก่อนทำเรานมไม่มีเลยยย แบนเป็นกระดานโต้คลื่นเลยค่ะ

อันนี้ก่อน ทำ น้องเซล คนสวยส่งมาให้เพราะว่าเราไม่ได้ถ่ายเก็บไว้ เลยขอเขามา

แบนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

และก็ต่อมา อันนี้เป็นรูปหลังทำ ที่ถ่ายเอง หลังตัดไหม เราลาพักงานแค่ 1 วันค่ะ รวมวันเสาร์อาทิต ทั้งหมดเป็น 3วัน วันที่4 ไปทำงานแบบว่าก็เคลื่นไหวเจ็บบ้าง แต่ทนได้ค่ะ งานเราไม่ได้หนักอะไร นั่งอยู่หน้าคอม

อันนี้ หลังไปตัดไหมมาสดๆ วันที่ 14 สองอาทิตหมอนัดตัดไหมค่ะ

แล้วก็อันนี้ รูปสุดท้าย ถ่ายสดๆ วันนี้วันที่ 20 หลังการทำ เริ่มนวดแล้วค่ะ
แผลเล็กมาก แผลสวย เราชอบมาก ทุกวันนี้ยังใส่สปอตบาร์อยู่ค่ะ เพื่อนๆว่าไงบ่้าง

สำหรับเราแล้วชอบมาก สวยค่ะ เป๊ะ !!!!!

ปล. ทิ้งไลน์ ไห้เครดิตน้องเซลหน่อยนะคะ น้องฝากมา อิอิ ติดต่อนางส่วนตัวได้เลยที่

Line ID : smoothiessss ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะกี่ซีซีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้