ดู: 4880|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น จ่ายไม่แพง ก็สวยได้ (หมอชาติชาย)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้เราเอาตาเรามารีวิวไห้ดู วันนี้ ได้เกือบ 20 วันละ

แต่งหน้าได้ตั้งแต่อาทิตที่สอง เราไปทำหมอชาติชายค่ะ จ่ายเบ็ดเสร็จ 25000 เอง

เป็นการทำแบบเย็บจุดเพราะ หมอไม่แนะนำไห้เรากรีดค่ะ

เราเลยเชื่อหมอ ออกมา ก็แบบนี้ค่ะ ประทับใจมากๆ เลย

อันนี้ก่อนทำ เอารูปที่คลีนิคเลยละกันเนอะ

รูปนี้ ถ่ายหลังคอนเซ้าเสร็จ

และแล้ว หลังทำทันที ที่ออกจากห้องมา

หนักตามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  เหมือนง่วงนอนตลอดเวลา

คงเป็นเพราะ เราเป็นคนเนื้อไม่บวมมากด้วยมั้ง เลยออกมาแบบนี้ อิอิ

อันนี้จำได้ว่าบวม พีคสุด วันที่ 3-4 เนี่ยแหละไม่แน่ใจ

และอันนี้ รูปเมื่อวานจ๊าาาาา รูป ตอนแต่งหน้าประทับใจมากกกก 555555+

ถ้านับรวมวันนี้ 20วันค่ะ สวยประทับใจไม่ต้องจ่ายแพง อิอิ

สวยมากกก ทำคางหรือเปล่าคะ คือสวยมาก ทำที่ไหนคะ..แล้วคลินิกหมอชาติชายอยู่ที่ไหนคะ
หมอชาติ ไหนหรอค่ะ รกำลังหาที่แก้พอดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้