ดู: 1735|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมครั้งแรก น้องนม ที่แอปโซลูท

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาหน้าอกมาแบ่งรีวิวไห้เพื่อนๆดู

เราเพิ่งไปทำมาครั้งแรก ของการศีลยกรรม ตื่นเต้นมากๆ

อันนี้ก่อนทำค่ะ

แต่ไปที่นี่ครั้งแรก เพราะเพื่อนแนะนำบอกว่าทำสวยดี และอีกอย่างเพื่อนก็ทำที่นี่ เราเลยตัดสินใจขอดูรีวิวของคลีนิคจากเซลก็มีแต่สวยๆ ทั้งนั้นเลยตัดสินใจไม่ยากมัดจำ แล้วทำตามวันนัดเลยค่ะ

อันนี้รูปหลังทำทันที เซลส่งไห้ดู ตอนพันผ้าสามวันแรกไม่ได้เห็นนมตัวเองอยากเห็นเลยขอดู อิอิ

และต่อมาอันนี้วันที่ 4 มีรอยช้ำ กลัวมากกกกก 5555 ตามประสาคนไม่รู้เรื่องก็กลัวมากสิคะ ถามเซลใหญ่เลย

แต่ตอนนี้ปัจจุบัน15-16วันผ่านไป สวยแร้วววววววววววว คริคริ

เอ้ออออออออ ลืมบอก เราทำหมอชาติน่ะ แอปโซลูททองหล่อ ขอบคุณค่ะ 5555+
ทำมากี่ซีซีค่ะ สวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้