เจ้าของ: aummyploy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] ดูดไขมันที่มาสเตอร์พีซคลินิก กลับมาใส่บิกินนี่ได้แล้ว

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-14 16:37:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
crazytuckie ตอบกลับเมื่อ 2015-9-13 00:45
เคสของคุณดูดที่ขาเฉยๆ 19000 ป่าวคะ

อั้มดูดไขมันที่ต้นขา ต้นแขน แล้วก็หน้าท้องค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-14 16:38:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
obvcxz_xx ตอบกลับเมื่อ 2015-9-14 14:28
สอบถาม ที่ทำมาลดส่วนไหนบ้าง และลดได้เยอะเลยใช่ป่ะ

ลดทุกส่วนเลยค่ะ เห็นได้ชัดมากๆ แต่อั้มออกกำลังกายควบคู่ด้วยนะคะ ไขมันใหม่จะได้ไม่มาสะสม และจะได้เฟิร์มด้วย อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-14 16:38:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
poiusssssss ตอบกลับเมื่อ 2015-9-14 14:30
ดูสวยขึ้นนะครับ หลังทำมา ครับ

ขอบคุณค่ะพี่
ดูดไขมันทำได้เฉพาะต้นขา ต้นแขนใช่ไหม ส่วนอื่นทำได้ไหม
ทำมาแล้วหุ่นเป๊ะ สวยเลยจ้า ทำแพงไหม ทำที่ไหนมาจ้ะ
สวยเริ๋ด อย่างแรง สวยนะ หุ่นเป๊ะเวอร์ เซ็กซี่.......
สวยเป๊ะ หุ่นดีมาก  อยากจะลดที่ต้นขาให้ขาเรียวจะได้ไหม
ไปทำที่ไหนมาจ้ะ จะดูดที่ต้นขา ได้ไหม
เห็นแล้วหุ่นดีมาก ว่างๆๆจะเข้าปรึกษาทำเหมือนกัน
หุ่นดีมาก สวยมาก ลดมากเลย อยากทำ
สวยมากค่ะ ชอบชอบชอบ
เห็นแล้ว ดูสวย จะไปทำ
มีเวลาจะเข้าไปปรึกษา
อยากลดไขมันเหมือนกัน เจ็บไหมจ้ะ
สนใจจะไปทำตั้งนานแล้ว ยังไม่ได้ไปเลย อย่างนี้ต้องหาเวลาว่างเข้าไปและ
หุ่นดีขึ้นมากๆเลยค่ะหลังทำคุณอั้มได้พักฟื้นกี่วันอ่ะค่ะ
หุ่นดีมาก ตั้งแต่ ไปดูดไขมันมา
ดูดมาแล้ว หุ่นเพีรยวเลย
ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
ใส่ชุดว่ายน้ำหุ่นดีมากๆเลยค่ะ
สรุปดูดพร้อมกัน แขน ขา ได้เลยใช่ไหม
ปังขึ้นเยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้