ดู: 5309|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] วันเวลาผ่านไปก็ยิ่งสวยขึ้น ตา ปาก คาง โดยคุณหมอมนัส เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcmaxy เมื่อ 2015-9-1 16:08

สวัสดีค่า  อุ้มเอง  หลายคนรู้จักอุ้มแล้วนะในดั้งโด่ง เคยรีวิวไป 2 ครั้งแล้ว วันนี้อุ้มว่างค่ะ เลยมาอัพเดท ตา ปาก คาง ให้ดูพร้อมกันเลยทีเดียว รังสรรค์ความงามทั้งหมดโดยคุณหมอมนัส แห่งเมโกะ คลินิก อุ้มทำตานานแล้วนะ ประมาณกลางปีที่แล้ว ส่วนแก้ไขปากประมาณปลายปีที่แล้วค่ะ ล่าสุดแก้ไขคางประมาณเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมาค่ะ มาดูกันเล้ยยยยยย  ^^

“ ตา 2 ชั้น ”

ก่อนทำ – หลังทำทันที – 1 วัน – 3 วัน

4 วัน – 5 วัน – 7 วัน

“ แก้ไขปากกระจับนะคะ ”

ก่อนแก้ไขปาก – หลังทำทันที – 2 วัน

4 วัน – 5วัน

6 วันทำงานได้แล้วค่า

“ แก้ไขคางสุดท้ายแล้วนะคะ ”

ก่อนแก้ไขคาง - 4 วัน - 6 วัน

7 วัน – 8 วัน สวยมากค่ะ

อ๊ะๆๆ !!! เบื่อกันรึยังคะ ยังไม่หมด มาๆๆ ปัจจุบันแล้วค่า มิกซ์ 3 สิ่งเข้าด้วยกันอย่างลงตัว 555 ตอนนี้รู้สึกโอเคมาก สวยแล้วทุกอย่าง ตา ปาก คาง เริ่ดค่ะ ^^

อุ้มอยากจะบอกว่า ใครที่ต้องการทำศัลยกรรม การเชื่อใจหมอเป็นสิ่งสำคัญมาก  สำหรับอุ้ม อุ้มไม่นอยส์ไม่คิดมาก ปล่อยตัวสบายๆ แผลผ่าตัดอุ้มไม่ว่าจะเสริมจมูก เสริมหน้าอก ตาสองชั้น ปากบาง และสุดท้ายแก้ไขคาง อุ้มจะไม่บวมมาก สามารถใช้ชีวิตได้ตามปกติคะเร็วกว่าคนอื่น  สำหรับใครที่มีคำถาม เข้าไปติดตามอุ้มที่เพจของอุ้มหรือ IG ของอุ้มได้นะคะ ทิ้งคำถามไว้ อุ้มพร้อมตอบทุกคำถามเรื่องศัลยกรรมคะ สำหรับใครที่แอนตี้ศัลยกรรมไม่ต้องกดติดตามนะคะ ^^  IG: AUMAKIKO14 ลิ้งค์ข้างล่างอุ้มขอแปะไว้ให้สำหรับศึกษาดูเพิ่มเติมนะคะ

ตา 2 ชั้น http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
ปาก  http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=104698
คาง http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1

ทำคางเจ็บมากมั้ยคะ เรามีนัดกับคุณหมอแล้วค่ะ กลัวมากๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-1 16:29:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Minttttt ตอบกลับเมื่อ 2015-9-1 15:31
ทำคางเจ็บมากมั้ยคะ เรามีนัดกับคุณหมอแล้วค่ะ กลัวมากๆ

ไม่ต้องกลัวนะค้ะ ทำแปปเดียวเอง  สู้ๆค่า เพื่อความสวย ^^
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลย
สวยมากๆเลยคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-19 14:35:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcmaxy เมื่อ 2015-11-19 14:47

สวัสดีค่ะ วันนี้อุ้มว่างๆ แวะเข้ามาอัพเดตความสวยให้เพื่อนๆได้ดูกันค่ะ หลังจากที่ทำ ตา ปาก คาง จากคุณหมอมนัส ที่เมโกะ คลินิกไปได้ซักพักใหญ่ๆแล้ว ตอนนี้ทุกๆอย่างก็เริ่มเข้าที่แล้วโน้ะ ก็อย่างที่บอกนะคะ ว่าการทำศัลยกรรมจะให้ออกมาสวยเป๊ะทันทีคงเป็นไปไม่ได้ค่ะ ของแบบนี้ต้องให้เวลามันเซ็ตตัวให้เข้าที่ซักพัก แต่ก็แอบหลายเดือนอยู่ แต่ยังไงมันจะค่อยๆดูเป๊ะเข้าเรื่อยๆ แน่นอน ตอนนี้อุ้มมองหน้าตัวเองก็รู้สึกว่า ทุกอย่างมันเข้าที่ ดูลงตัวกันเลยทีเดียว วันนี้เลยมาโชว์รูปให้เห็นกันจะๆ เลย

ตั้งแต่ทำตา 2 ชั้นมา รู้สึกได้เลยว่าตาคม ชั้นตาชัด หน้าแบ๊วขึ้น ทำคางมาหน้าดูเป๊ะขึ้น เรียวยาวขึ้น ปากดูกระจับได้รูป ถ่ายรูปไม่ต้องทำปากอะไรมาก ก็ดูเซ็กซี่แล้ว เดี๋ยวนี้อุ้มแทบไม่ต้องแต่งหน้าอะไรเยอะเลยค่ะ แต่งเบาๆ ใสๆ ก็ออกจากบ้านได้แล้ว

ส่วนเวลาแต่งหน้าจัดเต็ม หน้าเป๊ะขึ้นด้วย ตาคม จมูกโด่ง ปากกระจับ ครบอะ ใครอยากสวยครบสูตรแบบอุ้ม ก็ปรึกษาได้นะคะ บอกทุกอย่างเลย ไม่มีกั๊ก หุหุ แต่อาจตอบช้าหน่อยนะคะ บางทีงานเยอะจริงๆ ถ้าใครใจร้อนก็เข้าไปปรึกษาเมโกะ คลินิก ได้เลยค่ะ บอกอยากได้แบบอุ้ม ทรงอุ้ม ได้ออกมาเป๊ะเหมือนกันแน่รับประกัน

แต่ขอบอกว่า อุ้มยังไม่พอแค่นี้แน่นอน ว่างๆก็เข้าไปทรีทเม้นผิวหน้า ไปเลเซอร์ขน แถมอัดโบท๊อกที่คลินิกตลอด นี่แหละค่ะ เคล็ดลับความสวยของอุ้มเบาเบา ไว้จะมาอัพเดตกันให้ดูอีกนะคะ
สวยมากเลย ปากทำที่เมโกะไหมคะ ราคาเท่าไหร่กกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยมากค่ะ ทำตากี่วันหายดีเป็นปกติค่ะ
ตาทำมานานยังค่ะ สวยมากเลยค่ะ
ทำปากกี่ัวันหายคะ
เริ่ดมากๆๆค่ะ แบ๋วม๊วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยสุดๆเลยค่ะ
สวย น่ารักมากครับ
สวยมากกกกกกกนะคะะ
สวย ใส เข้ากับหน้ามากเลยนะคะ
สวยมากเลยค่ะ สนใจอยากทำปากกะคางแบบนี้เลย กำลังหาข้อมูลอยู่แต่ชอบแบบนี้เลยขอเก็บตังค์แป๊บนุงจะไปทำกับคุณหมอมนัสให้ได้ค่ะ  
เป่ะเว่อร์อะ สวยมากเลยค่ะ
ปากสวยมากกกกค่ะ
สวยมากอะ เป่ะเว่อร์
สวยมากเลยค่ะ อยากทำตากับปากแบบนี้ค่ะ ช่วงนี้เมโกะมีโปรอะไรแนะนำไหมน้ออออออ
โอ้โห้หลังทำหน้าเปลี่ยนมากเลย สวยขึนจากเดิมเยอะมากเลยค่ะ

สวยมากเลย พอดีพี่อยากทำตา ค่ะ ราคาเท่าไหร่คึะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้