ดู: 1623|ตอบกลับ: 2

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดสินใจครั้งใหญ่ เพิ่งเก็บตังค์ครบ กำลังจะไปผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ DRK CLINIC ครับ ใครเคยทำที่นี่บ้าง มันเห็นผลจริงไหม? ลดลงมากหรือน้อย? ถ้าไม่เห็นผลจะได้ทำอย่างอื่นแทน

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งเก็บเงินครบครับ 3หมื่นกว่าๆ  ใครเคยทำที่นี่บ้าง มันลดจริงมั้้ย? ลดมากลดน้อย??

ไม่ขอหน้าม้านะครับ
โพสต์ 2015-9-1 07:00:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าตัดไขมันแก้มมีที่ดีๆรับทำเยอะราคาไม่แพง 15000-20000 รู้สึกว่าที่นี่ราคาแพงถึงจะเคลมว่าเลือดออกน้อยก็ตามแต่คนผ่าจริงๆก็ไม่ซีเรียสอยู่แล้วจะออกมากหรือน้อย ผ่าไขมันกระพุ้งแก้มผ่าตัดง่ายหมอศัลแทบทุกคนทำได้ทั้งนั้นเลือกคลินิคหมอจบศัลโดยตรงก็พอ แต่ออกมากน้อยอยู่ที่แก้มเราเองดูเฉพาะบริเวณแก้มอย่าดูรูปหน้าโดยรวมเพราะมันลดแต่ตรงแก้ม บางคนออกเยอะแก้มก็ตอบยิ่งมีโหนกแก้มยิ่งเห็นว่าตอบ ถ้าหน้ากางมีกรามเอาไปฉีดโบท๊อคจะดีกว่า เผลอๆงบ 30000 ทำได้ทั้งสองอย่างถ้าทำคลินิคอี่น สำหรับผมทำที่อื่นก็ลดลงเพราะแก้มเยอะ
โพสต์ 2015-10-6 17:38:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของดี ก็ย่อมราคาแพงคะ ถ้าเค้าขายแพงละดีไม่จริง เหนือกว่าไม่จริง คงอยู่ไม่ได้ ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ เพราะเคยใช้บริการที่ดี มันดีมาก และมาตราฐานคะ ยังไง สวยด้วยก้ต้องปลอดภัยด้วยคะ  ส่วนเลือดออกมากน้อย สำคัญนะคะ เพราะมันทำให้บวม ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องบวม ก็คงทำที่ไหนก้ได้ แต่ถ้าวี อยากบวมแค่2-3วัน ก็หาที่ทำแล้วเลือดออกน้อยละเอาไขมันออกมาให้เรา จริงๆดีกว่าคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้