ดู: 1466|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกหมอชาติชาย เดิมไม่เท่ากัน นิดๆ ออกมาสวยเลยยยยย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เราเอาหน้าอกเรามาให้ดูจ๊าาาาาาา
เพราะว่า....สัญญากับน้องที่คลีนิคไว้ วาถ้าสวยแล้วจะมาลงไห้ ดู แล้วก็สวยจริงๆ ค่ะ
อันนี้หน้าอกเราก่อนทำ
ดูสิเราบอกว่ามันอาจจะไม่เท่ากันนิดๆ น้องบอกใช่ค่ะ มันไม่เท่ากัน แต่บอกคุณหมอ แก้ได้ เราก็เลยเชื่อจัดเลย เพราะก่อนหน้าเราก็หาข้อมูลมาพอสมควร เราเลยเลือกที่จะทำที่นี่ เพราะว่าคิดว่าโอเคสุด
อันนี้รูปก่อนทำ ค่ะ ที่เราบอกว่าหน้าอกเราไม่เท่ากันนิดๆ

มันก็ไม่เท่ากันจริงๆ  หลังจากเจอกับหมอ ปรึกษากับหมอ เรียบร้อย เราก็พร้อม และแล้วก็หลับไปประมานหนึ่งชั่วโมงตื่นมาก็รู้สึกประมานว่า  หืมมมมม เกิดอะไรขึ้น  และก็มีผ้าก๊อตพันหน้าอกเรียบร้อยแล้ว ด้วยความตื่นเต้น อยากรู้ว่าเป็นยังไง ก็ติดตามถามกับน้อง เซล ตลอดเวลา และแล้วก็ได้รูปการัณตีที่น้องส่งมาไห้ เฮร้ยยยยยยย  !!! มันโอเคนะ อันนี้ค่ะ รูปที่น้องส่งมา นางบอกเป็นรูปหลังทำทันทีเก็บไว้เป็นประวัติการรักษา พอเราเห็นก็รู้สึกดี มันโอเค อ่ะ แผลก็สวยดี  อิอิ

และมันยิ่งทำให้เรามั่นใจขึ้น เมื่อเราเดินทางไป แกะผ้ากลอส  และเห็นหน้าอกเราวันแรก มันก็โอเค แล้ว และอีกอย่างที่ขาดไม่ได้คือ คนที่กลัวเจ็บ ตัวเราเองคิดว่าเราพักฟื้นไวมากเลยแผล่ใต้ราวนมอ่ะ

อันนี้เป็นรูปถ่ายตอนเราทำแผลเสร็จ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะวันที่ 5 ละลุกนั่งสบายแต่ยังมีแปล๊บๆ บ้างเป็นอาการเหมือนผ่าตัดปกติ

ส่วนตัวเราเอง เราพักฟื้น แค่ 3วัน วันที่4 มาทำงานเพราะว่างานที่เราทำไม่ต้องทำอะไรมากไง นั่งหน้าคอม เลยไม่ได้มีผลอะไรมาก เลยอยากจะบอกเพื่อนๆว่า ถ้ากลัวเจ็บและก็ เวลาพักน้อย ลางานยาก แผลใต้ราวนมเป็นทางเลือกที่ดีมากเลยจ๊า....เพราะทีแรกเราก็อยากทำใต้รักแร้ แต่น้องบอกมีคนเห็นแผล แผลไม่สวย ดูแลยาก ประมานนั้นเลยตัดสินใจเลือกทำที่ใต้ราวนมแทน และแล้ว ก็ออกมาเป็นที่ประทับใจมาก ก่อนหน้าเราคิดว่า นมของเราที่ไม่เท่ากันมันจะโอเคไหม ดีขึ้นไหม แผลจะหายหรือเปล่า เราก็กังวล นิดๆ ตอนนี้ เข้าสู่อาทิตที่สาม จะครบหนึ่งดือน ละค่ะ ผลก็ออกมาเป็น แบบนี้ เราประทับใจมากกกกกกกก

สวยมากจริงๆ

แผลก็แทบไม่เห็น แล้วค่ะ ผลออกมาเป็นที่หน้าพอใจสำหรับเรามากเลยด้วย เราเลยมาลงให้น้องดู อิอิ ยังไงก็ต้องชื่นชมคุณหมอจริงๆ นะคะ เราพอใจและขอบคุณมาก ตอนนี้ก็เริ่มนวดเรื่อยๆ ค่ะ คิดว่าคงไม่แข็งแน่นอนเพราะ น้องสอนนวด และเราก็รู้สึกว่ามันนิ่ม แล้ว สวยจริงๆ อิอิ

ปล.มีใครสงสัยไร เม้นไว้ได้นะคะ จะมาให้คำตอบค่ะ ขอบคุณค่ะ
สวยมากกกก ค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ แล้วกี่ cc
นน.ส่วนสูงเท่าไหร่คะ คือเราหาที่ทำอยู่ค่ะ
ดูคุณหมอดาริน กับคุณหมอชาติชายไว้
สวยมากกกก ค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ แล้วกี่ cc
นน.ส่วนสูงเท่าไหร่คะ คือเราหาที่ทำอยู่ค่ะ
ดูคุณหมอดาริน กับคุณหมอชาติชายไว้
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-28 13:11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jannine ตอบกลับเมื่อ 2015-8-28 00:10
นน.ส่วนสูงเท่า ...

ุ60000 ค่ะ
340 cc. ค่ะ
นน 51 สูง 165 คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้