ดู: 1082|ตอบกลับ: 3

[ทำตาสองชั้น] Sessy eye ที่ ชริสมาร์ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัว นี่คือกระทู้แรกของผม

เนื่องจากได้ไปทำตามา เลยอยากมาแบ่งบันประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่สนใจจะทำได้ชมกันครับ

ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่าผมสนใจจะทำตาสองชั้นมานานมากแล้ว ตาผมเป็นชั้น แต่หลบใน มีไขมันด้วยตรงชั้นตา ผมมองหา และเปิดดูรีวิวเยอะมาก รวมไปถึงดูโปรที่เหมาะกับเงินในกระเป๋าเราด้วย 55555

เลยได้ไปเจอที่คลินินึงชื่อ charismma Clinic ชริสมาร์คลินิก โปรราคาโอเคร ถูกใจมาก
เลยตัดสินใจไปปรึกษาหมอก่อน วันที่ไปปรึกษาหมอ ก็ยังไม่ค่อยมั่นใจนะ แต่ไปถึงคลินิค คลินิกไม่ใหญ่มาก แต่ดูดี พนักงานต้อนรับน่ารักทุกคน เราก็นั่งรอเข้าพบหมอ ระหว่างนั้นก็มีคนมาเสริพน้ำ ขนาดแก้วน้ำยังสวยหรูหรา ดูดี 5555

มาต่อที่พอได้เข้าไปพบหมอ หมอคาดคะเนให้ดูว่าทำได้ขนาดไหน คือจะบอกว่า พอใจมาก เพราะที่คิดไว้กับที่หมอทำให้ดูมันตรงใจมากๆ แต่ข้างในลึกๆแอบคิดว่าจะออกมาเหมือนรึป่าวว่ะ พอหมอบอกว่าทำได้ ทำเลยรึป่าวค่ะ เราถึงกับตกใจ ก็ถามว่าทำได้เลยหราคับ หมอก็ให้พนักงานเช็คคิว คิวว่างพอดี เราเลยได้ทำวันนั้นเลย มีแอบกังวลเล็กน้อย แต่พนักงานที่นี่ให้กำลังใจดีคับเราเลยผ่อนคลายความกังวลไปบ้าง

ระหว่างกำลังทำ บอกก่อนว่าหมอฉีดยาชา ตอนหมอทำ หมอก็ให้หลับตา ลืมตา สลับกันไป หมอเช็คตลอด ก่อนที่จะเย็บ และผลที่ออกมาก็ตรงตามที่คาดไว้ คือดีมาก หมอตัดไขมันออก ตัดหนังตาออกด้วย

และที่สำคัญ เรายังสามารถไปสอนลีลาศต่อได้ปกติ บวมเล็กน้อย ไม่มาก ไม่ช้ำ ไม่เขียว ในใจก็คิดว่า พรุ่งนี้ต้องบวมมากไปทำงานไม่ได้แน่ แต่ไม่น่าเชื่อว่า ไม่บวมมาก ยังไปทำงานได้ปกติ

ระหว่างวันทำจนถึงวันตัดไหม มีพนักงานโทรมาติดามผลตลอดทุกวัน เตือนให้เราอย่าลืมทานยา และมีการบอกว่าถ้าไม่กล้าทำแผลให้เข้ามาทางคลินิคทำให้ได้ ดีไปอีก ดูแลหลังการขายก็ดีเยี่ยม

ใครสนใจทำตา หรือทำอย่างอื่น คิดว่าคลินิคนี้เป็นอีกทางเลือกนึงเลยนะ

นี่คิดว่าจะแก้จมูก และตัดปีกที่นี่เหละ ติดใจการบริการ
อาจจะจ่ายแพงกว่าที่อื่น แต่ผลงานที่ได้มันเลิศจริง เหมือนเราได้หลุยส์ ใบใหย่ๆ ใบนึงเลย คือ ได้ของดีไง

ขอให้ทุกคนที่อ่าน โชคดีกับการศัลยกรรม ที่นี่ดีเว้อๆอย่าลืม
โพสต์ 2015-8-25 08:16:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำตา ราคาเท่าไร คะ ขอรายละเอียดหน่อย
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-26 00:30:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
20,000-35,000 บาท แล้วแต่เคส ส่วนของผม อยู่ที่ 25,000 บาทครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-26 00:31:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2015-8-25 08:16
ทำตา ราคาเท่าไร คะ ขอรายละเอียดหน่อย

20,000-35,000 บาทครับ ใสนส่วนของผมทำในราคา 25,000 บาทครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้