ดู: 2593|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกได้2เดือนกว่าข้างซ้ายแข็งๆแล้วไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดีเสริมหน้าอกกับหมอชาติชายที่แอปโซลูปได้ประมาน2เดือนเกือบ3เดือนแล้วค่ะ
คือมีปัญหาที่1.เต้านมด้านซ้ายรู้สึกแข็งกว่าปรกติ กลัวจะเป็นผังผืดไม่รู้ว่าใช่มั้ยยังไงแนะนมด้วยนะค่ะ
2.นมสูงต่ำไม่เท่ากัน (หมอบอกแค่ขนาดจะใหญ่ไม่เท่ากัน)เห็นคนอื่นก็เท่ากันนะ ;(
3.นมแตกลาย ทำมาใหญ่แต่ไม่กล้าโชว์ ฮือออ
3.แผลผ่าตัดใต้ราวนมมันดำจัง 555 คนอื่นหายเราก็คงจะหายใช่มั้ย
แผลมันเเข็งๆเราคิดว่าไหมอาจยังไม่ละลาย หรือคิดไปเอง

ปล.1 ถ้าเรานวดร้านมันจะนิ่มขึ้นมั้ย ? แนะนำร้านนวดให้หน่อยนะค่ะ ใกล้Bts ขอผู้หญิงนะ จริงๆที่ไหนก็ได้แหละ
2. แนะนะสำหรับนมแตกลายด้วยนะคะ ถ้าไม่เลเซอร์ มันแพงมากง่ะ กว่าจะเก็บเงินทำนมได้ก็ทรมานแล้ว

โพสต์ 2015-8-25 21:50:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันเกิดจากอะไรเหรอ เห็นเป็นลายชัดเจนมากเลย

ขอให้หายไวไวนะคะ
โพสต์ 2015-10-30 10:12:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนทำ หน้าเดิมไม่เท่ากันเยอะมั้ยคะ ปกติหน้าอกคนเรา ไม่เท่ากันอยู่แล้วค่ะ แต่ไม่ทราบว่า จขกท.แตกต่างดันมากมั้ย
ใส่ใหญ่เกินไปรึเปล่าคะ ถ้าเนื้อนมเดิมน้อยแล้วใส่ขนาดใหญ่เกินไป ผิวหน้งยืดเร็ว มีสิทธิ์แตกลายได้ค่ะ
ได้นวดบ้างมั้ยคะ ปกตินวดได้ตั้งแต่วันที่5 หรือหายเจ็บ ยังไง7วันต้องเริ่มนวดๆ คลึงเบาๆ ด้วยตัวเองนะคะ พังผืดจะเริ่มมีตั้งแต่วันแรกที่เราเป็นแผล โดยปกติของร่างกายนะคะ
สามารถนวดเองได้ค่ะ แต่ต้องออกแรงนะคะ เจ็บก็ต้องนวดเพื่อพังผืดจะได้หาย เราเสริมที่นี่ได้เกือบ1ปี นวดเองตลอดค่ะ ตั้งแต่วันที่4 ไม่มีปัญหาพังผืดเลย แต่ถ้าคุณไม่สะดวกนวดเอง ลองหาข้อมูลคนนวดผู้หญิงจะมีพี่แป้นกับพี่สุค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้