ดู: 1132|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม หมอชาติชาย สวยสมใจ สองอาทิตกว่าๆ ตัดไหมมาแล้วจ๊าาาาา

[คัดลอกลิงก์]
น้องนม หมอชาติชาย ทองหล่อ สวยสมใจ สองอาทิตกว่าๆ ตัดไหมมาแล้วจ๊าาาาา

วันนี้เราเอาน้องนมมาแบ่งให้เพื่อนๆ ชม คิดว่าเป็นไงกันบางคะ

คือเอาตรงๆ ตอนนี้ภูมิใจมากกกกกกกกกก

จากเดิม ไม้กระดานยังอายยยยย แบบว่ามีแต่จุกเลยก็ว่าได้ 55555+

แต่ตอนนี้โอ เคละ ชอบบมาก เพื่อนๆ คิดว่าไงบ้างคะ

เราว่าสวย ถูกใจ ชอบมากกกกกก

อันนี้ ภาพประกอบ ก่อนทำ หลังทำ และวันนี้ เห็นอย่างชัดเจนนนนนน เชิญชมจ๊าาาาาาา

เชิญวิพากวิารณ์ได้ หรือ สอบถาม ราละเอียดเพิ่มเติม ได้นะค่ะ เด๋วไว้จะเข้ามาตอบเรื่อยๆ จ๊าาาา แต่ตอนนี้ออกไปหาไรกินละ บูยยยยยยยยยยยยยยย

สวยงามมาก กี่ซีซี คะเนี่ยย เปลี่ยนไปเยอะมาก สวยเลย
สวยจังค่ะ.. ราคาเท่าไหร่ ยังไงบ้าง รบกวนหน่อย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-24 10:39:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
teepumkamkaw ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 19:48
สวยงามมาก กี่ซีซี คะเนี่ยย เปลี่ยนไปเยอะมาก สวยเลย

เราใส่ 350 ค่ะ ไม่แน่ใจว่ามันจะเล็กไปไหม แต่ตอนนี้ ชอบบ มากกกกกกกกกกกก ^^"
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-24 10:40:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cuga_koko ตอบกลับเมื่อ 2015-8-22 21:23
สวยจังค่ะ.. ราคาเท่าไหร่ ยังไงบ้าง รบกวนหน่อย

เราทำ 65000 อ่ะ ราคาโปร มีของแถมด้วยยยยยยยยยยย อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้