ดู: 1036|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] [แก้จมูก] ใครเคยแก้จมูกมา ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เคยทำดั้งมาปีครึ่งแล้วค่ะที่รพ.รัฐแห่งหนึ่ง  ตอนนั้นไม่มีความรู้รื่องเสริมดั้งไรเลย คิดแต่ว่ามันใกล้บ้านดี พอได้เข้ามาอยู่ในวงการดั้งโด่ง ถึงรู้ว่า หมอที่เราไปทำไม่ได้มีชื่อเสียงอยู่ในสารบบของหมอทำดั้งเลย ถึงบอกไปก็ไม่มีใครเคยรู้จักหรอกค่ะ  รู้สึกว่าหมอจะถนัดแต่คนไข้ที่มีปัญหาเกี่ยวกับจมูกตั้งแต่เกิด ไม่ถนัดประเภทเสริมสวยค่ะ หมอพยายามเกลี้ยกล่อมไม่ให้เราทำ แต่เราอยากสวยค่ะ หมอก็ทำให้ แต่ไม่ถามสักคำว่าอยากได้ทรงไหน หมอวัดจมูกเราแบบรวกๆ เพราะมีคนไข้รอรักษาอยู่หลายราย  เลยนัดทำวันหลัง ผลปรากฏออกมามันเบี้ยวค่ะ  และตอนนี้อยากแก้มากเลยค่ะ  แต่ไม่รู้จะแก้ที่ไหนดี พอดีมีคนแนะนำหมอเบิร์ดที่ รพ. ตำรวจ       ใครเคยทำที่นี่บ้างคะ รบกวนช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ หรือเคยไปแก้ดั้งที่อื่นมาแล้วก็ได้ค่ะ ขอทราบราคาด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สงสัยเราโพสต์ผิดห้อง  โพสต์ 2015-8-20 20:54
ลีนเพิ่งแก้ จมูก มาได้ 1 เดือน 21 วันค่ะ

อันนี้กระทู้รีวิว ที่ตั้งไว้นะคะ อัพเดตรูป ตลอดค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1

จะแอดไลน์มาปรึกษา ก็ได้คะ Lynlida
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-21 18:44:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากเลยค่ะ  เข้าไปดูกระทู้ที่คุณลีนรีวิวไว้ สวยมากค่ะ  เริ่มลังเลแระ อิอิ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่หลายที่ค่ะ ถ้าตัดสินใจได้ว่าจะแก้กับหมอสำรวย เราจะรบกวนขอคำแนะนำเพิ่มเติมกับคุณลีนนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้