12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: zaza_iii
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] อยากทราบว่า ก้อย รัชวิน ทำจมูกที่ไหน

[คัดลอกลิงก์]
ตกลงว่าก้อยทำที่ไหนหรอ....บางมดจริงหรอ

อยากไปถามก้อยเองจิงๆ (เค้าจะบอกมั้ย)
ใช่ๆ อยากถามเจ้าตัวเองเลย

ว่าทำที่ไหนค่ะ หมอชื่ออะไร

ตอนนักข่าวสัมภาษณ์ น่าจะบอกแถมมาด้วย ว่าทำที่ไหน
พี่เค้าทำไบโอค่ะ ตอนนี้กำลังจะแก้กับหมอชลทิศเพราะเริ่มบวม
พอดีไปปรึกษาหมอเลยเจอรูปพี่เค้า แต่ยังไม่ด้ายเอาออกนะค่ะ(ไบโอน่ะ)
อันนี้แฟนหมอบอกนะค่ะ
อยากรู้มารอดูด้วยคะ  หน้าเปลี่ยนไปเลย สวยมั่กๆ น้องภีค ภัทรสยาอีกคนสวยขึ้นๆๆ
ได้ยินมาว่า
ทามที่เมโกะค่ะ
เพราะพี่ที่นั่นหลุดปากพูดชื่อก้อยรัชวินออกมา
เปลี่ยนรูปโปร์ไฟล์ม่ะได้อ่ะ
ทามไงดีๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตกลงบางมดหรือว่า โมโกะ ที่แน่ๆๆ ข่าววงในเค้าบอกว่า ทำที่เกาหลี
ที่ไหนล่ะเนี่ย สับสนๆ
อยากจะสวยบ้างแต่ยัง ไม่รู้จะสวยที่ไหนดี
ใช่ๆหน้าก้อยเปลี่ยนไปมากมายเลยคะ สวยขึ้นนะคะ
เราก็อย่าหยุดสวยกันนะคะ
ไม่ใช่บางมด ไม่ใช่หมอเฉลิมอะไรทั้งนั้นค่ะ คอนเฟริม์ล้านเปอร์เซนต์จากรูปที่อยู่ในคลินิคคุณหมอค่ะ
อาจารย์ชลธิศ สินรัชตานันท์นี้แหละค่ะที่เนรมิตร ทั้งตา  จมูกและก็คาง  และยังมีดาราอีกหลายคนเลยนะค่ะ
ลองปรึกษาพี่พยาบาล081-81706171
จมูกนี้เห็นว่าเป็นงานแก้ เพราะก่อนหน้านี้ไปฉีดไบโอมา  แต่ตอนนี้คุณหมอชลธิศแก้ไขจนสวย หลุดโลกไปเลย หน้าเปลี่ยนชีวิตก็เปลียนนะค่ะ
ไม่เชื่อติดต่อ ปรึกษาพี่พยาบาลของคุณหมอดูนะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้