ดู: 23025|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] อยากทราบว่า ก้อย รัชวิน ทำจมูกที่ไหน

[คัดลอกลิงก์]
มีใครพอทราบไหม คะ คุณหมอ ที่ทำการ ศัลยรรมให้ก้อย คือใครคะ เราชอบ จมูกเค้ามากเลยคะ
อยากรู้เหมือนกานค่ะ แล้ว ก้อยเสริมคางหรือเปล่าคะ เค้าหน้าเลกลงเยอะมาก
คิดว่าอาจจะทำตาด้วยละ แต่สวยได้ใจ เปลี่ยนเป็นคนละคน จริงๆ
เหนเค้าว่ากันว่า ทำที่ บางมด คัฟ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:28:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำบางมดหรอคะ  อย่างนี้ก็ หมอ สุรสิท สิคะ แต่ ปกติหมอเค้าไม่ทำโด่งมากนะคะ เลยแอบสงสัยมากเลย
ก้อยทำตาด้วยหรอคะเนี่ย โหห  อยากทำมาแล้ว สวยปิ้ง แบบนี้ไปเลยจังคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำแล้วสวยเลยเนอะอยากสวยแบบนี้มั่งจังค่ะ  ก้อยตัวจริงตัวเล็กมากอ่ะคะ*-*-
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คอน เฟริม์ จิงเปล่า ค่ะ แต่เราว่า ที่เห็นๆๆ ทำที่หมอเฉลิมก็ สวยๆ อะนะ แล้ว ไมก้อยต้องทำคางด้วยหว่า เหมือน ก่อนทำ ก็ มีคงยาวๆ อยู่แล้ว ทำไม ต้องทำให้ยาว อีกนะ แต่เราคิดว่า น่าจะจัดฟันหรือเปล่า เลย เล็กๆ แหลมๆ
ชอบก้อยมากๆๆ
ตอนนี้เปลี่ยเป็นคนละคนเลยนะ

แต่ก้อชอบก้อยค่ะ เค้าสวยจิง ๆ ค่ะคู้น
หนูรุ้แต่ มาแย่งพี่เป้ของหนูไป T-T
ช่ายยยยยยยยย เค้าก้อชอบทั้งเป้ ทั้งก้อย - - อยากสวยแบบก้อยบ้าง
อยากรู้บ้างว่าก้อยเสริมที่บางมดจิงป่าว แอบลังเล นะเนี่ยยยยย
อยากได้แบบก้อย ทำไหนดี
เอารูปโปรไฟล์ขึ้นทำไงอ่า
ตอบกลับ 1# zaza_iii

ตกลงว่าก้อย รัชวิน ทำจมูกที่ไหนแน่คะ อยากรุ้มากๆ สวยมากๆๆๆ สวยเว่อร์
อยากทำใหม่ค่ะ
เข้ามาอยากรู้ด้วยคนคะ
อยากรู้มากเหมือนกานจ้า

อยากสวยตามคนสวยๆบ้าง
อยากรู้เหมือนกัน..นั่งดูหนัง..อนึ่งคิดถึงเป็นอย่างยิ่งอยู่..ก้อยสาวยมากๆเลย..

สงสัยว่าจะทำตาด้วยหรือเปล่า..

ตาหวานเชียว..

แต่ก็ไม่แน่ช่างแต่หน้าเค้าอาจแต่ให้ตาหวานได้..

อาจไม่ได้ทำก็ได้
แอบมารอคำตอบด้วย 555
อยากรู้ด้วยคนค่ะ อยากได้จมูกแบบก้อย
ส่วนตาไม่แน่ใจว่าเขาทำหรือเปล่า เพราะอาจจะแค่ใส่บิ๊กอายก็ช่วยได้เยอะ
หรือทั้งทำตาแล้วก็ทั้งใส่บิ๊กอายด้วย แต่บิ๊กอายเขาดูธรรมชาติมาก
มองเผินๆก็เหมือนไม่ได้ใส่ แต่แอบตาสวยขึ้นเป็นอย่างมาก จนคนนึกว่าทำตาหรือเปล่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้