ดู: 3874|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูก ด๊อกเตอร์กาญคลินิก btsสนามเป้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chalida_aor เมื่อ 2015-8-14 22:49

รูปก่อนแก้ไขจมูกค่ะ เดิมๆเลยเป็นจมูกชมพู่แต่ไม่มาก ที่แก้เพราะทรงมันไม่สวย มันรัดแกนมากๆ จนแกนดูเล็ก และแกนก็กดทับกระดูกอ่อนที่ปลายจมูกให้บานออกอีกด้วย ซิลิโคนรุ่นเก่าอ่ะค่ะ หมอไม่ได้ทำให้ครอบกระดูกเรา แค่วางไว้เฉยๆ ไปปรึกษามาหลายหมอ  เห็นของคุณหมอกานน่าสนใจเลยไปปรึกษาดูค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆ พี่ๆน้องๆที่คลินิกน่ารักทุกคน คุณหมนประเมินจมูกเราดังนี้
แก้ไขด้วยการเอาของเก่าออกก่อนแล้วเย็บปลายจมูกที่เป็นกระดูกอ่อนให้ติดกัน และยกปีกจมูกขึ้นให้ปลายดูมีหยดนิดๆ เราเปนคนผิวบางค่ะ หยดมากไม่ได้ พอเย็บปลายติด ปลายพุ่งสวยเลยค่ะ คุณหมอใช้สิริโคนตั๊กแตน เมกา รุ่นใหม่ นิ่มกว่ารุ่นเก่าค่ะ คุณหมอขูดเอาเนื้อที่ตายออกตรงสันจมูก และผังผืดด เยอะมาก เราเลยมีอาการช้ำ แต่ไม่เจ็บปวดมากค่ะ หมอมือเบาจริงๆค่ะ ตอนดึงของเก่าออกแทบไม่ได้ยินเสียงว่าดึง ปกติจะมีครึ้ดดด  เพราะผิวบางเลยช้ำง่ายด้วยค่ะ
ค่าเสียหายทั่งหมด
ค่าซิลิโคนจาก18000เหลือ15000
ค่าแก้10000บาท
ค่ายกปีก10000บาท
รวม35000บาท
โปรตอนนี้ถึงสิ้นเดือนสิงหาค่ะ แถมเย็บปลายจมูกเรียวหรือตัดปีกฟรีค่ะ เลือกได้1อย่าง ปรึกษาฟรีด้วยค่ะ
091-710-0656เบอร์คลินิกจ้า เอาไว้เป็นทางเลือกสำหรับคนที่กำลังมองหาที่ทำจมูกค่ะ image.jpg
เดี๋ยวมาอัฟเดตเรื่อยๆนะคะ รอยุบก่อนจ้า

ปล.ที่ช้ำเพราะเป็นคนผิวบางค่ะไม่ใช่เพราะหมอมือหนัก น้ำเหลืองไม่ดีด้วยค่ะเลยช้ำง่าย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้