ดู: 1068|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าหน้าอก หมอชาติชาย จะครบ หนึ่งเดือนละค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาหน้าอกเรามาลงให้ ตามสัญญา ที่ให้ไว้กับพี่เซลที่ดูแล อิอิ

เราทำที่ แอปโซลูท หมอชาติชายที่ทองหล่อ นะคะ

พอใจเป็นอย่างยิ่ง ต้องขอบคุณ คุณหมอ ที่ทำไห้ไม้กระดานอย่างเรา เป็น สาวเต็มตัวสักที 55555+

เราทำช่วงโปรโมชั่นค่ะ ได้ราคาโดนใจ อยากทราบอินบ๊อกได้นะคะ

หรือไม่ถ้าจะขอติดต่อกับเซลที่ดูแลเราโดยตรงก็ยินดีค่ะ

เราขออะไรนางหลายๆ อย่าง นางก็บอกว่างั้นช่วยรีวิว แล้วติดเครดิตไห้ด้วยนะ งี้ นางก็โอเคค่ะ

55555+

สวยด้วย ใจดีด้วย อันนี้จริงๆ นะ 5555+ ลองแอดไปคุยกับนางดู

ID line :smoothiessss ค่ะ

อันนี้รูปก่อนทำ อันที่จริงเราไม่ได้ด่ายไว้ เพิ่งขอนางมาตะกี้

เห็นไหมล่ะ บอกแล้วว่าไม้กระดานดีดี นี่เองมีแต่หัวปิดไว้ 5555555+

ตอนนี้ตัดไหมมาละ จะครบเดือนแล้ววว

รูปนี้ถ่ายเอง ใสเสื้อในแล้วสวยมาก เราชอบบบ (แอบใส่ดูอ่ะ เค้ายังบอกไม่ไห้ใส่)

อันนี้ถ่ายแบบถอดหมดให้ดูนะคะ ส่วนตัวแล้วพอใจค่ะ ชอบมาก

และสุดท้ายนี้

ปล.ขอให้เครดิต นาง อีกรอบนะคะ  ID line :smoothiessss ค่ะ แอดไปถามนางได้เลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ดูสมตัวนะคะ
ทำไมน้องนม ห่าง คะ
insomniac ตอบกลับเมื่อ 2015-8-18 08:24
ทำไมน้องนม ห่าง คะ

คุณหมอน่าจะใส่ตามฐานนมนะค่ะ ดูจากบีฟอร์
สวยธรรมชาติมากเลย จขกท
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้