เจ้าของ: lookkaewfl
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกกับหมอต้น Masterpiece Clinic ให้สิบดาวเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกในฝันมากเลยยยยย  กรี้ดดดด
สวยเเซ่บขึ้นเยอะเลย
สวยมากๆๆ ชอบมากค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยครับ
ชอบรีวิวนี้ ละเอียดดีมากครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะค้าาาาาา >_<  โพสต์ 2017-2-24 23:29
สวยมากๆๆ ค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ
เห็นด้วยค่ะ รีวิวนี้ ดีมากๆเลย
ทำจมุกมาสวยมากเลยค่ะ
ทำออกมาได้ สวยมากเลยค่าาาา
มีความปังมากเลยค่ะ ชอบบบ
สวยจังงงงงงงงงงง
ได้เอากระดูกอ่อนหลังหูรองที่ปลายจมูกมั้ยคะ
จมูกตอนนี้เริ่มรัดแกนดียังคะ ของเราพอมันเริ่มรัดแกน6-7เดือนเห็นรอยขอบซิลิโคนตรงสัน ทำไม่เนียนเลยค่ะนอยมากกกกกๆๆๆ แอบคิดว่ามันอาจจะดีขึ้น ครบปีแล้วแต่กลายเป็นตอนนี้เริ่มเห็นขอบรอยซิลิโคนตรงปลายจมูกคือถ้าคลำจะรู้สึกชัดเจนเลย นี่ก็ทำแบบพรีเมี่ยมที่ว่านิ่มสุดๆของmasterpiece clinicเหมือนกันนะคะ กลัวทะลุมากตอนนี้ต้องเก็บข้อมูลหาที่แก้
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 23:27:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nooker_77 ตอบกลับเมื่อ 2017-1-9 00:20
จมูกตอนนี้เริ่มรัดแกนดียังคะ ของเราพอมันเริ่มรัดแก ...

ของเราผ่านมาก็เกือบ2ปีแล้ว ตอนนี้รัดแกน เข้ารูปสวยกำลังดีมากเลยค่ะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ อาการเหมือนจะทะลุนี่รู้สึกเจ็บไหมคะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 23:28:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pikkomikko ตอบกลับเมื่อ 2016-12-15 08:27
ได้เอากระดูกอ่อนหลังหูรองที่ปลายจมูกมั้ยคะ

แงง เค้าเพิ่งเห็น ไม่ได้ใช้ค่าา พอดีว่ามีหยดน้ำอยู่ตรงปลายอยู่แล้วก็เลยไม่ต้องตัดมาต่อค่าา >.<
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 23:29:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jangjubjub11 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-14 17:58
เห็นด้วยค่ะ รีวิวนี้ ดีมากๆเลย

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ >.<
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-24 23:31:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TaMaq ตอบกลับเมื่อ 2016-7-5 22:01
ทำที่มาสเตอร์พีซกับหมอเบนซ์ แบบรีคอนด้านข้างโอเคแต ...

เราคิดว่าแต่ละเคสก็น่าจะแตกต่างกันไปน้า แล้วตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ ได้ติดต่อกลับไปที่คลินิกไหมคะ ของเราไม่เจอปัญหาอะไรเลยนะคะ แล้วเราก็ไม่ใช่หน้าม้าด้วยค่ะ พอดีเรายังเป็นนักศึกษาอยู่เลย แหะๆ เรารีวิวตามจริงเลยค่ะ
บวกกับแต่งหน้าเข้าไปนี่แซ่บมากค่ะ
คลินิคดูน่าเชื่อถือ แต่พอทำแล้วมีปัญหา หมอและเซลล์พูดบ่ายเบี่ยงว่าเป็นความผิดของคนไข้ ลูกค้าหน้าเนื้อน้อยก็ยกหน้าลูกค้าจนหน้าตอบ

ความรับผิดชอบต่อลูกค้ามีน้อยมาเวลาเกิดปัญหา การดูแลหลังการขายไม่ดี ถ้าจะทำศัลยกรรมกับคลินิกที่ภาพลักษณ์ดีจ้างพิตตี้มาทำรีวิว คิดดีๆๆ เน้นสื่อโฆษณาจูงใจลูกค้า แต่ความจริงใจและรับผิดชอบต่อลูกค้าไม่มี

ก่อนทำหมอให้คำปรึกษาดี ปัญหาทุกที่แก้ได้ พอมีปัญหา ขอแนวททางแก้ไข พูดบ่ายเบี่ยงเหมือนไม่ใช่ความผิดคลินิค และถึงแม้จะแก้ไขให้ก็ไม่ได้ออกมาดี คลินิคเน้นการตลาด จ้างพิตตี้ทำรีวิว แต่คุณภาพไม่ได้แบบโฆษณา
คลินิคดูน่าเชื่อถือ แต่พอทำแล้วมีปัญหา หมอและเซลล์พูดบ่ายเบี่ยงว่าเป็นความผิดของคนไข้ ลูกค้าหน้าเนื้อน้อยก็ยกหน้าลูกค้าจนหน้าตอบ

ความรับผิดชอบต่อลูกค้ามีน้อยมาเวลาเกิดปัญหา การดูแลหลังการขายไม่ดี ถ้าจะทำศัลยกรรมกับคลินิกที่ภาพลักษณ์ดีจ้างพิตตี้มาทำรีวิว คิดดีๆๆ เน้นสื่อโฆษณาจูงใจลูกค้า แต่ความจริงใจและรับผิดชอบต่อลูกค้าไม่มี

ก่อนทำหมอให้คำปรึกษาดี ปัญหาทุกที่แก้ได้ พอมีปัญหา ขอแนวททางแก้ไข พูดบ่ายเบี่ยงเหมือนไม่ใช่ความผิดคลินิค และถึงแม้จะแก้ไขให้ก็ไม่ได้ออกมาดี คลินิคเน้นการตลาด จ้างพิตตี้ทำรีวิว แต่คุณภาพไม่ได้แบบโฆษณา

สวยมว๊ากกกกกกก
Sarawut2465 ตอบกลับเมื่อ 2018-10-20 12:45
คลินิคดูน่าเชื่อถือ แต่พอทำแล้วมีปัญหา หมอและเซลล์พ ...

สวัสดีค่ะ คุณ Sarawut2465

ทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซต้องขออภัยในความไม่พึงพอใจที่เกิดขึ้นด้วยนะคะ ทางโรงพยาบาลได้รับทราบถึงปัญหาที่เกิดขึ้นและพร้อมที่จะดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขค่ะ

เบื้องต้นขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติม พร้อมทั้งชื่อ-นามสกุล และเบอร์ติดต่อกลับ เพื่อทางโรงพยาบาลจะได้นำไปตรวจสอบประวัติที่โรงพยาบาลด้วยค่ะ  

หากคุณลูกค้าไม่สะดวกให้ข้อมูลทางนี้ สามารถติดต่อแจ้งเจ้าหน้าที่ได้โดยตรงที่
Line : @masterpiececlinic (มี@ด้านหน้า) http://bit.ly/2PALKzJ
Inbox Facebook : http://bit.ly/2DnmyqG
หรือหากไม่สะดวก สามารถโทรติดต่อได้ที่เบอร์ Call Center 02-105-4370 แจ้งติดต่อฝ่ายลูกค้าสัมพันธ์ได้เลยค่ะ

ทางเราขอน้อมรับคำติ-ชม และคำแนะนำ เพื่อนำไปปรับปรุงและพัฒนาการให้บริการให้ดียิ่งขึ้นต่อไปค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้